What's new

Phillipines (Palawan & North Luzon), Tết ta của những ngày rộn nắng 28/1 - 12/2/ 2017

Phillipines (Palawan & North Luzon), Tết ta của những ngày rộn nắng 28/1 - 12/2/ 2017

Tạm thời các điểm tham quan như sau bay từ khuya mùng 1 tết, hiện đã có 4 mems book vé Domestic và đang canh vé International (SG-Manila-SG). Cần kiếm thêm khoảng 2 - 4 mems là đẹp . Ưu tiên Nam nha, vì hiện Nữ đang áp đảo. Liên hê Vinh - 09O8 259861. Thanks

1) Parawan:
a) Puerto Pricesa:Tour 3 đảo: Panda Island, Cowrie Island, Snake Island và ăn Cháo Lòng Làng người Việt ở thành phố ma.
b) Sabang: Đi Boat Tour ở poyuy River
c) Port Barton: Scuba Diving
d) El Nido:
- Tour A, B, C
- Bacuit Archipelago: matinlic & tapiutan islands
e) Coron: Diving & Makinit Hot Spring.

2) North Luzon
a) Kabayan: hang động xác ướp Timbac
b) Sadaga: Hang động Lumuang Burial Cave với 100 quan tài treo hơn 500 năm.
c) Banaue: cánh đồng ruộng bậc thang trên 2000 năm tuổi

Re: Phillipines (Palawan & North Luzon), Tết ta của những ngày rộn nắng 28/1 - 12/2/

Chào Vinh,

Mình là Nữ, không được nằm trong đối tượng ưu tiên là Nam, nhưng mình muốn tham gia cùng nhóm dịp tết ta này thì nhóm có thể cân nhắc cho mình đăng ký được không. Hic...hic...

Re: Phillipines (Palawan & North Luzon), Tết ta của những ngày rộn nắng 28/1 - 12/2/

Uầy cũng muốn đi ghê nơi, không biết Tết thì có rẻ không nhỉ?

Cập nhật những bạn mua vé nội địa cái:
1. HgVinh (M)
2.Deanvo (F)
3.Hoang Anh (M)
4. Hoang Anh (F)
5.Comay (F)
6.Thuy Dung (F)
...

hgvinh có phải vinh hugo nay đổi là vinhtran ko ?

hgvinh vinh hugo vinhtran ?? bạn này như kiểu bán tour trá hình ấy @@ .

Tour này bán lời dzu lắm nha bạn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back