What's new

Phòng cho khách du lịch thuê ở Paris, zone 3

ủa bạn! nếu bạn cho thuê phòng chắc bạn để khách của bạn ở như vậy mà bạn lấy tiền được?khách của mình chưa có ai mà than phiền về chổ ở ,mình có cách tính của mình ,nếu bạnc có thiện chí thuê phòng thì bạn không có cách nói chuyện khó nghe như vậy,
Đồng tiền ai làm ra cũng khó nên khi mình nhận đòng tiền của ngừơi khác thì phải coi sao cho được

Mình đã ở nhà bạn thienduyen trong chuyến đi Paris tháng 6 vừa rồi. Chủ nhà rất vui vẻ thân thiện, phòng ở xinh xắn và tiện nghi. Mình nghĩ giá như vậy là chấp nhận được vì xem qua thấy các khách sạn gần trung tâm hơn toàn tầm trên 30e/người.

Tớ cũng giới thiệu địa chỉ này cho anh bạn bên Đức đưa bố mẹ qua Paris chơi . Thấy kể lại thì anh bạn khá hài lòng với sự nhiệt tình của chủ nhà và điều kiện phòng ốc (c), mỗi tội ở tận zone3 và thấy nói khu vực này rất nhiều các bạn Rệp (NT)

Cho thuê phòng ở Paris

Mình hiện sinh sống tại PHÁP,mình có phòng cho thuê ngắn ngày ,mỗi phòng rộng 12m² ,16m² và 24m²,toilet riêng biệt,có wifi,nước uống,khăn giấy miển phí,tiện đi lại ,các bạn có nhu cầu xin vui lòng đặt phòng trứơc
Giá 15e /ngày cho mổi người
Mình có xe 7 chổ đưa đón phi trường hoặc đưa đi chơi trong ngoài Paris với giá phải chăng,cho dù lần đầu tiên bạn đến Paris mà không rành ngoại ngữ thì cũng đừng ngại đã có người đồng hương hướng dẩn nhiệt tình
số đt0033) 6.18.14.68.73 hoặc email [email protected]
Hân hạn được phục vụ

Cho hỏi bạn ở Paris ở Quận mấy vậy ? Mình cũng đã qua Paris chơi hồi tháng 4.2009 và dự định hè này qua lần nữa.

Chào ban Cat
Nhà mình nằm gần quận 20,bạn có thể liên lạc với mình trực tiếp mình sẽ nói chi tiếc chổ mình
Chúc bạn có những ngày nghĩ tại Paris vui vẻ

Mình có email cho bác Thienduyen (chắc gần tháng rồi) nhưng chưa nhận được trả lời. Nếu bác có time rỗi vào trả lời mọi người với ạh. Rất vui vì bác lại ...xuất hiện.

@thienduyen: bạn ơi sao mình thấy 2topic giống nhau thế, sao bạn khônng gộp lại đi cho dễ theo dõi.

Đã gộp topic. Chitto

Last edited by a moderator:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back