What's new

Phú Thọ qua cặp mắt của những con cóc đeo máy ảnh

Quat

Tai voi

Rời My Way vào lúc 9h hơn, xe nhà bác CVN với thiết bị GPS dẫn đường thẳng tiến Phú thọ còn xe chúng tôi do Kua làm đội trưởng tạt qua nhà anh Hoanbquang để lấy máy ảnh. Trong lúc đợi Kua chạy lên nhà HBQ, 3 anh em chúng tôi ra khỏi xe đi lại lung tung ngắm quang cảnh nơi các đại gia thường tá túc nơi đây và cũng rất tình cờ cũng như bất ngờ tôi chộp được bức hình này trong khuôn viên tòa nhà anh HBQ ở. Chụp xong tôi tự đặt câu hỏi "có phải thế chăng??? khi anh HBQ được mọi người trong Phượt yêu mến gọi là TINH HOÀN ĐẠI CA " :LL :LL :LL :Dam :Dam

Hôm nay, chúng tớ trốn việc, rủ nhau đi Phú Thọ chơi...
Tớ mở đầu đặt gạch... cho cuộc chiến giữa các chú cóc con...

Bắt đầu nhé

Cóc (nhìn) Nhà thờ:LL :LL :LL

Attachments

41.7 KB · Views: 514
    68.3 KB · Views: 507
Ông dts xóa cái linga bên tồ phích của kua đi, bên đấy để thơ mộng một chút, bên này để các cóc chiến đấu :D

Các cụ cứ xuất chiêu trước, tí nữa em phản công :LL

Cái này tặng BMTH này. Hố hố hố

Thích màu nào xào màu đấy nhé:LL

Attachments

83.8 KB · Views: 515
    123 KB · Views: 494
Cụ trưởng cậy mình đức cao vọng trọng, nên cứ bụp lên bụp xuống choanh choách, âu cũng do thâm niên ăn khoán làng cao dầy nên tụi trẻ chẳng đứa nào dám (NO)

Vầng cóc em cũng cứ bắt đầu bằng chuyện con tằm nhả ra tơ ... :LL

Cụ trưởng: Quạt này, tao đang tự hỏi cái này nhà lão Bàng sao bên to bên nhỏ nhỉ?
Quạt: Bẩm cụ, xin phép để cháu đánh dây thép lên hỏi cụ Bàng xem sao, dưng mà cao quá ...

(c)

:( :( :( :( Cái thẻ nhà em về báo còn có 62 ảnh. Toàn bộ ảnh trước khi rời tu viện mất hút

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back