What's new

Phượng Hoàng cổ trấn tháng 7/2010

những bức ảnh mê hoặc trên diễn đàn của các đại quan về phượng hoàng cổ trấn, đã thôi thúc chúng tôi muốn khám phá cảnh đẹp thiên nhiên ban tặng , cũng như bàn tay con người tạo dựng. chúng tôi đã đi trong những ngày giữa tháng 7, trong nhưng lo âu ban đầu về thời tiết, khi cơn báo thứ 1 đổ vào hà nội, tình hình lũ lụt ở miền nam trung quốc. Dưới đây là những bức ảnh ban đầu, xin được gửi tặng những ai yêu mến phượng hoàng cổ trấn:
attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Em thề là nhìn ảnh của bác e cứ tưởng tranh nghệ thuật ạ
Bác chịu khó dành chút thời giờ vàng ngọc up ít ảnh lên cho bà con được mãn nhãn

Xem ảnh bác nhà em nhớ mấy câu cũng kô nhớ của tác giả nào "ở đây sương khói mờ nhân ảnh, ai nhớ tình ai có đậm đà "
Kính...

Vậy là hết ảnh rồi hả bác.từ hôm xem được topic ảnh của bác e mê mẩn trung quốc,đang muốn đi học 1 lớp tiếng trung để còn đi tham quan mấy tỉnh lớn của trung quốc đây.cám ơn bác nhiều đã cho em mở mang tầm mắt.

hị hị đây là ảnh của ba ngày đâu tiên, ảnh thì còn nhiều, em là trưởng đoàn không muốn độc diễn một mình , em đang lôi kéo thành viên trong đoàn viết bài(thông cảm văn em nó dốt bác ạ) , em sẽ phục vụ các bác ảnh của 3 ngày ở phượng hoàng cổ trấn, và Hồng giang cổ thương thành sau vậy .... em chỉ phục vụ các bác về mặt hình ảnh còn nội dung em đang kêu gọi mọi người đóng góp... bác đợi đi nhé.... em sẽ sớm phục vụ các bác.....

Cái chỗ cây cầu bắc qua con suối sao nó lại đẹp 1 cách dã man đến thế
Tối mua cái vé số trúng đặc biệt cái đi chơi luôn :((

Lại tiếp tục cám ơn bạn!!! Mà những tấm này, bạn đã có chỉnh sữa chút ít rồi phải ko? Bác confirm cái cho em yên lòng nhé!!!... Cảnh cứ như là...trong phim!!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back