What's new

Phượt bằng Xế hộp - Tuyển Member

b tham khảo cung này.. đi đc ới m cho vui nhé..
Chào cả nhà. Nhà mình đang lên kế hoạch đi quảng bình, đảo yến viếng mộ Bác Giáp, rủ mọi người đi cùng cho vui. Xe 7 chỗ, nhà mình có 2 vk ck và em gái m rùi, nên chỉ tuyển thêm 4 người ak..

Chi tiết :
Tuyển thành viên đi quảng bình viếng mộ Bác Giáp... thời gian 3 ngày 25-27/12. Cung đi :

- Ngày 1 13h30 xuất phát từ ĐH Thương Mại đi đường mòn HCM, 18h nghỉ ăn tối Tân Kỳ Nghệ An.. 22h tới Phong Nha ngủ đêm 1 tại Phong Nha.

- Sáng ngày 2 đi chơi Phong Nha sau đó quay xuống ăn trưa ở Đồng Hới. Chiều chơi ở biển Nhật Lệ. 16h ra mộ bác Giáp, đối diện Đảo Yến, 18h30 từ mộ bác giáp quay về HN, ngủ đêm tại Hà Tĩnh ( có thể ở biển Thiên Cầm).

- Ngày 3 sáng về Ngã Ba Đồng lộc hoặc quê Bác. sau đó giông thẳng về HN theo quốc lộ 1.. khoảng 11h đêm tới HN.

Phương tiện đi lại bằng ô tô riêng 7 chỗ của AC trong đoàn. tuyển 4 người cả nam và nữ. Chi phí : tiền xăng xe không mất vì nói thực là muốn rủ các bạn đi cùng cho vui chứ 3 người nhà mình loanh quanh cũng buồn hix..., tiền ngủ và ăn tiền vé tham quan các cá nhân tự lo campuchia. Tổng chi phí mỗi người khoảng 500.000đ Nếu là sinh viên thì nhà mình ưu tiên nhé vì em gái mình cũng là sinh viên năm 2 và nếu sinh viên đi sẽ để chi phí 500k vượt nhà m hỗ trợ,, miễn ngoan và hòa nhập cùng đoàn là uki nhé,, và xác định đi xa nên sức khỏe tốt chút nhé..Các bạn có thể inbox hoặc theo sdt 01202905627 để đặt chỗ nhé.. Thanks cả nhà !
Thêm ảnh cho các bạn nghiên cứu

Phong nha

Vũng chùa an táng Đại Tướng

Ôi, đọc mừng quá mà cưới cùng là chủ thớt ở Hà Nội, tưởng HCM là vc mình theo + 1 xe rồi, chúc chuyến đi vui vẻ nhé @

khoảng 17-22 mình dự định đi lý sơn,quảng ngãi làm vài tấn tỏi đen về ngâm riệu và một số điểm tùy thích,dự định đi xe 7 chỗ,nếu ko có bạn đồng hành thì nhảy lên 2 bánh quạt một mình cho máu,ấp ủ lý sơn 2 lần mà ko đi được,lần này quá tam 3 bân,ai đi được cùng thì ok nhé,cuộc đời là những chuyến đi mà,

Dear anh chị em,

Hiện tại mình thấy khả năng phượt bằng xe máy đang vượt quá khả năng của mình vì nguy hiểm, không thích ôm và được hôm. Bên cạnh đó, mình thích đi theo kiểu an dưỡng, an toàn, thích đi theo dạng Caravan nhưng không thích đi nhiều xe (nhóm tầm 2-3 xe là ổn). Có thể dừng lại bất kỳ nơi nào trên đường.... thời gian đi 2-3 ngày vì đa số bận công việc, không thể bỏ đi 10-20 ngày như các bạn trẻ. Ngoài ra có thể đi du lịch nước ngoài

Mình muốn thành lập hội phượt bằng xe hơi. Yêu cầu các bạn NAM phải có bằng lái xe và phải có kinh nghiệm chạy xe ít nhất 1 năm 1 cách thường xuyên. Các bạn nữ ko cần thiết nhưng phải có đam mê.

Mọi người để lại thông tin giới thiệu bản thân nhé

Regards, Kiệt (3X) 090 9 bốn 7 một ba một ba

Dear anh chị em,

Hiện tại mình thấy khả năng phượt bằng xe máy đang vượt quá khả năng của mình vì nguy hiểm, không thích ôm và được hôm. Bên cạnh đó, mình thích đi theo kiểu an dưỡng, an toàn, thích đi theo dạng Caravan nhưng không thích đi nhiều xe (nhóm tầm 2-3 xe là ổn). Có thể dừng lại bất kỳ nơi nào trên đường.... thời gian đi 2-3 ngày vì đa số bận công việc, không thể bỏ đi 10-20 ngày như các bạn trẻ. Ngoài ra có thể đi du lịch nước ngoài

Mình muốn thành lập hội phượt bằng xe hơi. Yêu cầu các bạn NAM phải có bằng lái xe và phải có kinh nghiệm chạy xe ít nhất 1 năm 1 cách thường xuyên. Các bạn nữ ko cần thiết nhưng phải có đam mê.

Mọi người để lại thông tin giới thiệu bản thân nhé

Regards, Kiệt (3X) 090 9 bốn 7 một ba một ba
CHo mh đặt gạch mọi đk mh có. 0919 một bốn ko 2 hai hai, huấn

Chào Bác.
Mình cũng có sở thích giống bác, cũng đang đi làm. Nếu có chương trình gì hay nhờ bác thông báo giúp nhé, sđt 0909622 một 66. Cám ơn bác, gì mình ít vào mạng.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,213
189,958
Latest member
go88aloha
Back