What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

. nhưng ...thôi rùi lượm ui Hiền tui chắc chống cằm ngồi nhìn mọi người ăn hichichic :))

Ngọc Hiền muốn nói gì ở câu nói vừa rồi!????
Ngọc Hiền k ăn dc hay Ngọc Hiền k đi dc?!!!!!!!!!!!!!!!

Ngọc Hiền cần phải làm sáng tỏ!!!!!!!!!!!!!! Không là: :Dam:Dam:Dam

P/s: Em cảm ơn lời khen của chị! ^0^
Chị rủ anh Bồng tối nay đi off nhen chị! kaka, a Bồng nghe lời chị lắm luôn! ;)

Không biết giờ ca sĩ Trương thế lào roài!? Dân hậu Giang nhậu động trời lắm!
Đã thông tin tối nay ốp rồi, k biết ổng có lèo lách đi lên tới 3Gs k? akakak

Ngọc Hiền muốn nói gì ở câu nói vừa rồi!????
Ngọc Hiền k ăn dc hay Ngọc Hiền k đi dc?!!!!!!!!!!!!!!!

Ngọc Hiền cần phải làm sáng tỏ!!!!!!!!!!!!!! Không là: :Dam:Dam:Dam

P/s: Em cảm ơn lời khen của chị! ^0^
Chị rủ anh Bồng tối nay đi off nhen chị! kaka, a Bồng nghe lời chị lắm luôn! ;)

Mèn ơi! Ý của chị là những món đặc sản í chị hổng ăn được mà hổng ăn được thì ở đó ngồi tay chống cằm tay đập muỗi nhìn mọi người ăn vậy chắc chít quá (NO)

@Bồng: Bồng hỡi có nghe Du nói gì hông? =))

Last edited:

Ca sĩ Trương dân vận quá hay luôn nhá (c) . Thông tin vào Lung Ngọc Hoàng hấp dẫn lắm, các món ăn thì toàn những món đặc sản rùa, rắn, lươn, chuột đồng không áh nhưng ...thôi rùi lượm ui Hiền tui chắc chống cằm ngồi nhìn mọi người ăn hichichic :))
Pé heo khéo ăn khéo nói hỉ làm quẳng cáo là khỏi chê vào đâu được nà =))

ồ còn cá nướng mà chị!

Mình có cần mua bánh tráng bún và nguyên vật liệu ko chị hay là có người lo hết mình chỉ vào xơi thôi....

ồ còn cá nướng mà chị!

Mình có cần mua bánh tráng bún và nguyên vật liệu ko chị hay là có người lo hết mình chỉ vào xơi thôi....

Cái này để tối nay hỏi lại Pác Trương cái nhen a Víp!

Víp, anh check cái message e sent bên FB cái nhe anh! Em tks! :)

Bà con mình nên chuẩn bị đồ nghề để đại chiến với muỗi nhé, hên xui có đợt nhiều hay ít nhưng mà nhất định là có nghe. Mới đi mua cho bà xã cái võng mùng, còn mình thì đãi cho muỗi cắn cho nó .................xỉn chơi.

Bà con mình nên chuẩn bị đồ nghề để đại chiến với muỗi nhé, hên xui có đợt nhiều hay ít nhưng mà nhất định là có nghe. Mới đi mua cho bà xã cái võng mùng, còn mình thì đãi cho muỗi cắn cho nó .................xỉn chơi.

Cưng bà xã dữ hén :D. Mà sao hổng mua luôn cho bà xã dầu chống muỗi luôn áh hihi nói vậy thôi để chị cho Angry thoa ké nè (c)

Thông tin vào Lung Ngọc Hoàng hấp dẫn lắm, các món ăn thì toàn những món đặc sản rùa, rắn, lươn, chuột đồng không áh nhưng ...thôi rùi lượm ui Hiền tui chắc chống cằm ngồi nhìn mọi người ăn hichichic :))
Pé heo khéo ăn khéo nói hỉ làm quẳng cáo là khỏi chê vào đâu được nà =))

Mua ....trái cây theo ăn đi chị, tháng này chay tịnh tốt lắm đó hahaha (c)

Beer nhỏ đến lớn chẳng biết ăn nhiều loại cá đồng như vậy, rùa , rắn, chim, chuột cũng nô luôn. Nhưng Beer không chống cằm than thở như sis Hiền đâu á ^^ mà .... Beer sợ cầm lòng không đặng ..... thả chúng về đàn thoai. Mấy bạn ráng ý tứ nhóe :LL

Trời sis ăn đc gì??? ở miền này mà ko ăn nhiều cá đồng sao???:D

a Nhã an tâm muỗi nó xơi mình thì nó cũng nó say là té ngay chổ đó bay cũng ko nổi có khi nó die luôn ấy chứ khỏi mắc công dùng sức đập nó...(c)(c)

Mới thấy Bumby thông báo mình sẽ có nhà mới, chưa kịp phản hồi thì máy bị lỗi không sử dụng được. Hôm nay vào thì đã 5 trang. Nhà mình tám quá sung sức. Bái phục ... bái phục. Mình quen thói lãnh đạo rồi, không trực tiếp tham gia nhưng vẫn được nhà ta báo cáo lại trong ngôi nhà của mình. Chúc mọi người có một chuyến đi thành công với những ngày nghỉ lễ. Mình ở nhà chuẩn bị cho ngày khai giảng năm học mới.

Nay vào trang mới mà PCT đã 5 trang rồi, xem tin trễ nên không lên off với cả nhà được.
Tối mai mình bận trực ca, nhưng khi nào nhà BD xuống tới thì ace nhà Ct alo cho mình với để mình chạy lên quán 3GS nhé
DT của Bích nè: 0962.825.777

Thêm nữa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chính xác là Có khoảng 30 lít mật ong rừng nguyên chất 100%.
Ai mua thì mang theo tiền + bọc/ xô / ca/ lon... đựng mang về nghen, mại dzô mại dzô...........................

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back