What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

Off sao rồi mọi người, giờ mới về, lên cập nhật thông tin thì thấy chưa có gì mới... Ai đó có đi off, có thông báo gì mới thì up lên với ngen! Mai là khách đến nhà rồi đó!

Off sao rồi mọi người, giờ mới về, lên cập nhật thông tin thì thấy chưa có gì mới... Ai đó có đi off, có thông báo gì mới thì up lên với ngen! Mai là khách đến nhà rồi đó!

Ngày mai 20h , nhà mình tập trung ở cổng siêu thị Metro để đón đoàn BD , mỗi người 1 xe và 2 nón BH , nếu thiếu nhân sự thì kêu thêm taxi ...tất cả đưa thẳng về nhà em tắm rửa rồi làm sương sương . Sáng 1/9 4h30 cũng đội hình đó đi chợ nổi ( tàu có rước ở nhà em hay không do Trương đàm phán ).Kế hoạch tiếp theo không có gì thay đổi .Vậy nhé....

Chời ơi, anh Hht đi sanh nhựt bạn gái tới 11h15ph mới về tới nhà hen! :)) hí hí....

Ngày mai 20h , nhà mình tập trung ở cổng siêu thị Metro để đón đoàn BD , mỗi người 1 xe và 2 nón BH , nếu thiếu nhân sự thì kêu thêm taxi ...tất cả đưa thẳng về nhà em tắm rửa rồi làm sương sương . Sáng 1/9 4h30 cũng đội hình đó đi chợ nổi ( tàu có rước ở nhà em hay không do Trương đàm phán ).Kế hoạch tiếp theo không có gì thay đổi .Vậy nhé....
Tối qua bác Khoái mình xỉn ke kua, mà vẫn còn kịp online để nói dc nhiêu đây nè, hehe
Đúng rồi nhe anh Trọng, tối mai đón người xong, sẽ vọt về nhà a luôn đóa.
A Trọng chuẩn bị tinh thần đón khách hen, trong đó có em nữa, akakakakaakak
Nếu dc, làm phiền a Hht dành cho e 1 phòng, e sẽ ở lại ngủ nhờ, ngủ chung với bạn Hoasen cho có tụ! :)

@ A Trương: Final là mình sẽ chạy ra Bến NK, chứ k rước khách tại nhà a Hht đúng k?!

@ Anh Phát: tối nay 8h, ở Metro tụ họp với mọi ng đón khách nhá anh nhá! kakakaka(wait)

ồ còn cá nướng mà chị!

Mình có cần mua bánh tráng bún và nguyên vật liệu ko chị hay là có người lo hết mình chỉ vào xơi thôi....

Tối qua off thì ca sĩ Trương nói ở trong í có người lo cho mình luôn rồi không cần mua Vippro ui. Mình chỉ mua thêm đũa, khăn giấy ướt.... phần này pé heo lo.

Last edited:

Mua ....trái cây theo ăn đi chị, tháng này chay tịnh tốt lắm đó hahaha (c)

Beer nhỏ đến lớn chẳng biết ăn nhiều loại cá đồng như vậy, rùa , rắn, chim, chuột cũng nô luôn. Nhưng Beer không chống cằm than thở như sis Hiền đâu á ^^ mà .... Beer sợ cầm lòng không đặng ..... thả chúng về đàn thoai. Mấy bạn ráng ý tứ nhóe :LL

Chị chống cằm thôi chứ hổng dám thở than đâu Beer. Uhm chắc là phải mua trái cây và vài ổ bánh mì (gợi ý của pé heo và Ms Hoàng đó trời :D)

Chời ơi, anh Hht đi sanh nhựt bạn gái tới 11h15ph mới về tới nhà hen! :)) hí hí....

A Trọng chuẩn bị tinh thần đón khách hen, trong đó có em nữa, akakakakaakak
Nếu dc, làm phiền a Hht dành cho e 1 phòng, e sẽ ở lại ngủ nhờ, ngủ chung với bạn Hoasen cho có tụ! :)

@ A Trương: Final là mình sẽ chạy ra Bến NK, chứ k rước khách tại nhà a Hht đúng k?!

- Lâu rồi ko gặp bạn bè nên tối qua đi ca hát về hơi trễ, mà anh có hát hò được gì nhiều đâu, cái giọng đang bị ho nên chỉ ngồi nghe và uống thôi.
- Nhà a có 3 phòng có giường sẳn nên để riêng cho em 1 phòng, 2 phòng còn lại mấy anh vô được bao nhiêu thì vô, còn lại ai muốn ngắm trăng sao thì dựng lều trên sân thượng, sợ mưa gió thì dựng lều ở hiên nhà trước...
- Tối nay, khi đón nhà BD ở Bến xe chắc em đi không được, vì tối nay phải làm thêm buổi tối (chuẩn bị đón kiểm toán) nhưng khi mọi người tới nơi em sẽ chạy về liền.
- Bây giờ có 1 vấn đề khá quan trọng là hiện tại em không xin nghỉ sáng thứ 7 được :( , nên sáng mai sẽ không đi chợ nổi với cafe sáng cùng 2 nhà được, còn tối nay sẽ đón tiếp mọi người như bình thường. Tuy nhiên, em sẽ tranh thủ xin về sớm để đi Lung Ngọc Hoàng kịp hoặc trễ hơn mọi người 1 tý!

Tại sao không kêu xe trung chuyển đến nhà hht luôn ta!?khỏi mắc công mọi người đưa đón..cứ tụ họp lại nhà hht là ok gòi!!
(hic..hic..do hok đi OFF nên ý kiến này có thể bị pác bỏ..hok thương tiếc :p)

Tại sao không kêu xe trung chuyển đến nhà hht luôn ta!?khỏi mắc công mọi người đưa đón..cứ tụ họp lại nhà hht là ok gòi!!
(hic..hic..do hok đi OFF nên ý kiến này có thể bị pác bỏ..hok thương tiếc :p)

Đúng là bị bác bỏ rồi đó mờ. Tối hôm qua off cũng có người đưa ra ý kiến như Lãng nhưng cũng có số người trong đó có chị :) ý kiến là lần đầu tiên nhà PBD xuống nhà PCT mà để đi xe trung chuyển thì kỳ lắm nên thống nhất là đi đón cho có tình có nghĩa í mà. Có thể là không đủ xe thì sẽ gọi thêm xe taxi "xin cho tui xuống ngay nhà của Hht59 đê" :D

Đúng là bị bác bỏ rồi đó mờ. Tối hôm qua off cũng có người đưa ra ý kiến như Lãng nhưng cũng có số người trong đó có chị :) ý kiến là lần đầu tiên nhà PBD xuống nhà PCT mà để đi xe trung chuyển thì kỳ lắm nên thống nhất là đi đón cho có tình có nghĩa í mà. Có thể là không đủ xe thì sẽ gọi thêm xe taxi "xin cho tui xuống ngay nhà của Hht59 đê" :D

Nhỏ lớn em cũng chưa có cảm gián đón trai ở bến xe bao giờ, nên e cũng muốn được trải nghiệm, há há.......
Xe mênh mông, đừng lo anh nhé! =))=))

@ hht59: cảm ơn anh đã dành phòng cho 2 nữ! hehe..... ^0^

Beer ko nghĩ là kì chị ơi, xe trung chuyển đưa tới tận nhà Hht59 luôn mừ. Tại NCT mình nhớ nhung, nóng lòng muốn sớm gặp ace NBD và đón tận bến xe thoai hehehehe (c)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,566
191,423
Latest member
dothinh06
Back