What's new

Phượt đảo Cô Tô Quảng Ninh từ 13 - 16/2/2013

Kiên chưa khi nào ra thăm huyện đảo Cô Tô một huyện đảo có nhiều khó khăn và trăn trở, nay Kiên lập toppic này rủ rê các bạn đam mê phượt cùng tham gia chuyến phượt khám phá thăm đảo Cô Tô Quảng Ninh,

Thời gian xuất phát ngày 13/2/2013 (mùng 4 tết âm lịch) - đến ngày 16/2/2013 về Hà Nội
Địa điểm tập trung 1 tại bến xe Mỹ Đình lúc 5h30 sáng ngày 13/2/2013 (tại Hà Nội 6h00 xe xuất phát đi Bãi Cháy Hạ Long lúc 11h00)
Địa điểm tập trung 2 tại bến xe Bãi Cháy Hạ Long 10h45 ngày 13/2/2013 (tại Hạ Long 11h05 lên xe bus đi Vân Đồn đến lúc 12h30. 13h30) lên tầu cao tốc đi ra đảo Cô Tô, sau khi tới đảo Cô Tô nhận phòng nghỉ và nghỉ đêm tại đảo,

Ngày 14/2/2013 tổ chức ngày lễ tình nhân với các chương trình vui chơi giả trí trên đảo, thuê xe máy, xe điện đi thăm quan đảo
Ngày 15/2/2013 Làm thủ tục trả phòng nghỉ lên tầu về Vân Đồn và Hà Nội

Chi phí đóng góp cho hành trình 1.800.000VNĐ/ người / chuyến

Chi phí cho các khoản sau :

1. Vé xe Bus hai chiều HN - HL - HN
  2. Vé xe Bus hai chiều HL - Vân Đồn - HL
  3. Vé tầu cao tốc hai chiều VĐ - Cô Tô - VĐ
  4. Tiền khách sạn nhà nghỉ cho 3 đêm trên đảo
  5. Tiền ăn uống các bữa chính và bữa phụ trong chương trình thăm quan
  6. Tiền chi phí tổ chức ngày lễ tình yêu trên đảo Cô Tô
  7. Tiền thuê xe máy, xe điện đi thăm quan trên đảo Cô Tô

Xin mời các member ném đá đặt gạch đặc biệt là các đôi tình nhân đang yêu

Last edited:
Re: Tìm bạn đồng hành phượt đảo Cô Tô Quảng Ninh

Côtô mùa này lạnh mà bạn, ra Côtô mà ko tắm biển thì nói chung cũng ít chỗ để chơi lắm, đảo buồn thiu à

Bác này mở topic bán tuor thì phải. Đi phượt mà kêu gọi các đôi tình nhân kiểu này sao nghe giống mấy công ty du lịch thế.

Hình như chi phí bạn dự tính hơi cao thì phải :D hè vừa rồi mình đi 2 ngày 2 đêm ăn uống thoải mái , Đi tàu gỗ. Về cao tốc nhưng tổng chi phí 1 người có 2.5tr thui bạn ơi. Mua này k bơi lặn thì chỉ có chịp ảnh ở bãi đá và cầu cảng thôi thì buồn lắm :D

Bạn bán tour ah ? Tiêu đề thiếu ngày tháng kìa.

Các bạn cứ thoải mái tham khảo giá cho kỹ càng nhé, Kiên lập toppic này không phải là bán tour mà là Kiên muốn đi nên tham khảo giá thực tế tại Hạ Long nên rủ rê các bạn đi cùng thôi, còn rủ rê các đôi tình nhân đi cùng vì 14/2 là ngày lễ tình yêu và trong chương trình mình muốn tổ chức ngày lễ tình yêu cho các bạn trên đảo thật vui và hấp dẫn nên mới nói vậy thôi, còn bạn nào tham gia được thì tham gia, còn không theo như dự định của mình vẫn cứ đi bình thường, mong các bạn hiểu hơn

Bạn tranhoa2490 ạ chương trình của mình đi từ Hà Nội bằng xe bus cả đi lẫn về và thời gian mình đi là 4 ngày 3 đêm bạn ạ, và tầu mình đi hai chiều là tầu cao tốc chứ không đi tầu thường, vì sóng ra đảo rất lớn mình thì muốn an toàn ( mình đã chuẩn bị 2 vỉ thuốc chống say sóng hjhjhjhj), vả lại sợ nhiều người đi bị say xóng nên thêm 1 ngày nữa để ngỉ ngơi cho thoải mái, ra đảo mình muốn cùng anh em tổ chức một valentin thật vui ngoài đảo và thuê xe đi thăm xung quanh đảo nữa mà bạn, chi phí này là chi phí hiện tại mình lấy từ một người bạn ngoài đảo đó bạn ạ,

Last edited:

Dạ đợt em đi cao tốc cháy vé làm em bị kẹt 1 đêm sáng hôm sau đánh liều đi tầu gỗ sáng hôm sau cũng may hôm ý sóng nhỏ ạ. Em ở 2 ngày 2 đêm trên đảo mà bác :D cách vân đồn khong xa (tầm 100k tiền taxi) có biển bãi dài với cầu gỗ dài tít chụp ảnh cũng đẹp lắm bác ạ :x

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back