What's new

Phượt Hà Nội về dự sinh nhật Phượt lên 9 tại Đà Nẵng 17,18,19/7/2015

Re: Phượt Hà Nội về dự sinh nhật Phượt lên 9 tại Đà Nẵng 17,18,19/7/2015

bạn Thuỷ cứ canh vé đi nhé,có gì cho mình book với :D. Mình rất muốn vào Đà Nẵng 1 lần cho bít

có chứ, số của mình là 01683409608 ( mình ở Hà lội ), bạn cứ liên lạc theo số đó nhé :D

@Lưu Mai Mai : Chờ vài hôm nữa VJA nó chính thức công bố đường bay mới thì hy vọng có vé 9k em ạ. Chứ giá hiện tại đang buk thì vỡ mồm í ! :))

Đồng ý với bác ^_^! phải ngồi canh cái km khi nó công bố đường bay đã rồi đặt ngay cho nóng ^_^!

@Lưu Mai Mai : Chờ vài hôm nữa VJA nó chính thức công bố đường bay mới thì hy vọng có vé 9k em ạ. Chứ giá hiện tại đang buk thì vỡ mồm í ! :))

Anh ơi, không có đâu mà chờ, chả bao giờ có giá vé khuyến mại mùa cao điểm du lịch, lễ lạt cả. Nên hi vọng chỉ là hi vọng thôi, cứ canh vé được rẻ trong khả năng là mua ngay, còn đợi thì biết đến bao giờ.

Chị Luu Mai Mai nói đúng đó ạ, còn chẳng qua budget và thời gian của mỗi người khác nhau nên tùy mọi người ạ.

1tr6 là hợp lý rồi các bác à...đặt nhanh k hết vé... em muốn đi lắm nhưng lại vướng lịch học :( buồn quá

bạn Thuỷ ơi, có khi hôm nào mình gặp nhau để bàn vụ book vé với chỗ ăn nghỉ ở Đà Nẵng cái nhỉ ? chứ mình chưa đi bao giờ nên lớ ngớ lém :LL. À quên, mình tên LINH nhé

bạn Thuỷ ơi, có khi hôm nào mình gặp nhau để bàn vụ book vé với chỗ ăn nghỉ ở Đà Nẵng cái nhỉ ? chứ mình chưa đi bao giờ nên lớ ngớ lém :LL. À quên, mình tên LINH nhé

Bác cứ vào link này mà đọc chương trình này, bác chuyển khoản thì moị người sẽ lo chỗ ăn ngủ cho bác thôi mà, nếu đăng ký với nhóm Hà Nội thì báo chị Luu Mai Mai 1 tiếng cho biết. Mọi người chắc ngủ tập trung tại resort Biển Đông này luôn, mang theo lều để ngủ qua đêm.

https://www.phuot.vn/threads/190987-Chương-trình-và-chi-phí-tham-dự-sinh-nhật-phượt-2015-tại-Đà-nẵng

Trong trường hợp bác đi sớm buổi nào thì bác tự charged thêm phí ngủ của bác (nằm ngoài phí trên của chương trình), địa điểm ngủ ở đâu và loại hình ngủ thì tùy bác :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,148
190,433
Latest member
yang_chou
Back