What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

quanghoa thấy sao? miss.ivy và savelove đang đề nghị để tuần sau cùng đi cho vui. Mat thấy nếu hai bạn đó chắc chắn mình lùi lại cũng được, còn không chắc chắn thì mất dông quá vì lần trước đã không thành.

Em thấy giông từ vụ off PBG lần 3 không thành, vụ Mộc Châu - Quan Lạn cũng không thành, vụ Khuôn Thần (Lục Ngạn) lại không thành và còn cái vụ Đồng Cao tuần này nữa vẫn không thành... Thôi đành lòng vậy, hẹn tuần sau Đồng Cao, Sơn Động nhé; đến hẹn lại lên.

quanghoa thấy sao? miss.ivy và savelove đang đề nghị để tuần sau cùng đi cho vui. Mat thấy nếu hai bạn đó chắc chắn mình lùi lại cũng được, còn không chắc chắn thì mất dông quá vì lần trước đã không thành.

ơ hay cái bác Mat này! Bác có thấy e quăng gạch bừa bãi bao giờ k mà chắc mới chẳng k. Túm lại là cứ vào cuối tuần sau là e đi được hết. Chấm hết.

Hi cả nhà. bận quá nên h mới mò mẫm vào hỏi thăm cả nhà P.BG thấy nhà mình lên kế hoạch ác quá. nhưng chốt lại là tuần sau thì e cũng xin 1 suất ôm ạ. CN là ok ạ, vì t7 e còn phải làm việc hok nghỉ đc. Đặt ghế ngồi hóng cả nhà quăng gạch, ném đá. " đừng ném trúng người e ạ" .^-^

Em xin phép bác Mat làm cái plan ĐC tuần sau
Chiều thứ 7 tuần sau 1h chiều tập trung tại Tượng Đài TP BG tất cả xuất phát
3h30 đến An Châu (Sơn Động) chắc là gặp anh Núi ở đây ghép đoàn luôn giao nhiệm vụ cho anh Núi dẫn đường đi Bản Gà,ĐC
6,7h tối đến nơi dựng lều cắm trại kiếm củi đốt lửa BBQ ăn chơi hết đêm
sáng hôm sau 9 10h đi xuống lại An Châu ăn cơm trưa xong lại nhờ bác Núi dẫn đường vào mấy khu vui chơi kiểu như Bồ Các hay chỗ nào đại loại thế chơi đến 2,3h chiều xong chạy 1 mạch về BG vui chơi karaoke đến tối hoặc ai về nhà đấy tổ chức offline share ảnh sau
Đi thời gian ngắn nên cũng ko cần chi tiết lắm,nếu đi vậy có vấn đề là lều,ai có lều thì hú lên ko thì để đi thuê

Em xin phép bác Mat làm cái plan ĐC tuần sau
Chiều thứ 7 tuần sau 1h chiều tập trung tại Tượng Đài TP BG tất cả xuất phát
3h30 đến An Châu (Sơn Động) chắc là gặp anh Núi ở đây ghép đoàn luôn giao nhiệm vụ cho anh Núi dẫn đường đi Bản Gà,ĐC
6,7h tối đến nơi dựng lều cắm trại kiếm củi đốt lửa BBQ ăn chơi hết đêm
sáng hôm sau 9 10h đi xuống lại An Châu ăn cơm trưa xong lại nhờ bác Núi dẫn đường vào mấy khu vui chơi kiểu như Bồ Các hay chỗ nào đại loại thế chơi đến 2,3h chiều xong chạy 1 mạch về BG vui chơi karaoke đến tối hoặc ai về nhà đấy tổ chức offline share ảnh sau
Đi thời gian ngắn nên cũng ko cần chi tiết lắm,nếu đi vậy có vấn đề là lều,ai có lều thì hú lên ko thì để đi thuê

Vote cho lịch trình của xế phát nào! :)). Mà chắc xế phải tìm thuê lều trại đi. Hội nhà mình toàn người mới nên chắc k có đâu. Còn BBQ thì chắc các c e lo được.:)). Cơ mà sao chưa thấy ai quăng gạch nhỉ?

Ai phải đi làm như mình thì ráng xin nghỉ chiều t7 nha cả nhà đi chơi cho vui
lều thì phải xem ở Bắc Ninh có chỗ thuê không rồi nhờ bác hòa thuê chứ ở BG đâu có đâu :-<

Ai phải đi làm như mình thì ráng xin nghỉ chiều t7 nha cả nhà đi chơi cho vui
lều thì phải xem ở Bắc Ninh có chỗ thuê không rồi nhờ bác hòa thuê chứ ở BG đâu có đâu :-<

Lều chõng ấy ah? Bắc Ninh mình không biết có cơ sở nào cho thuê k, nghe thấy lạ nhưng để mình tìm xem đã.

BN sợ cũng k có mà thuê ý chứ. Hay nuis xem thử xem nếu k thuê được lều thì có thể ngủ nhờ người dân bản được k?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,103
Latest member
Penguin1
Back