What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Chào cả nhà sau mấy ngày em vắng bóng, máy tính hỏng lên hỏng xuống. Bực mình thật. Có mấy ngày ko onl mà nhà mềnh rôm rả quá nhỉ :D . Hôm vừa rồi nhà mềnh cà phê mà em không tham gia được tiếc thật :(. Đêm nay em thức trắng mà chẳng có ai chém gió nhỉ. :Dam . Tặng cả nhà bài thơ em vừa đọc của HMT
Đêm Không Ngủ
Hàn Mặc Tử

Non sông bốn mặt ngủ mơ màng
Thức chỉ mình ta dạ chẳng an
Bóng nguyệt leo song sờ sẫm gối
Gió thu lọt cửa cọ mài chăn
Khóc dùm thân thế hoa rơi lệ
Buồn giúp công danh dế dạo đàn
Chỗi dậy nôm na vài điệu cũ
Năm canh tâm sự vẫn chưa tàn.
Em đọc bài này thấy tâm trạng vãi. Bác nào không thấy hay thì quăng gạch e nhẹ thui nhé.;)

Chào cả nhà sau mấy ngày em vắng bóng, máy tính hỏng lên hỏng xuống. Bực mình thật. Có mấy ngày ko onl mà nhà mềnh rôm rả quá nhỉ :D . Hôm vừa rồi nhà mềnh cà phê mà em không tham gia được tiếc thật :(. Đêm nay em thức trắng mà chẳng có ai chém gió nhỉ. :Dam . Tặng cả nhà bài thơ em vừa đọc của HMT
Đêm Không Ngủ
Hàn Mặc Tử

Em đọc bài này thấy tâm trạng vãi. Bác nào không thấy hay thì quăng gạch e nhẹ thui nhé.;)

Nhà mình ơi, tiềm năng mới khai quật đây. Hôm đi ĐC mình cứ thắc mắc không hiểu sao nuis710 lại thức suốt đêm? Bây giờ thì đã hiểu. Nhưng hơi khiếp! Gần giống "Nhật ký trong tù" của Bác nhỉ?

Bác Chiến ơi. Bác định biến nhà mh thành trại lính hay sao mà sáng điểm danh. Tối lại điểm quân thế?
Hixhix. Thế này thì e ra trại mất thui.:(

Miss.ivy ơi! Bác Chiến là Hội trưởng Hội Otofun Bắc Giang đấy - là một tổ chức có quy chế và điều lệ hoạt động hẳn hoi, do vậy các bác ấy phải thường xuyên điểm danh. Tổ chức của các bác thích fun và làm từ thiện - hội những người yêu xê dịch, vui vẻ và làm từ thiện, chứ không hẳn chỉ là hội ham chơi như nhà mình đâu.

Đêm Không Ngủ
Hàn Mặc Tử

Tâm sự quá....^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,924
191,773
Latest member
thuexe16chodalat
Back