What's new

Phượt lên 4, Phượt Sài gòn làm gì????

Status
Not open for further replies.
Em là nhân mới, muốn tham gia được ko các bác ơi. Từ nhỏ lớn lên ở núi, chắc là có máu "hoang dại"..^^. Bây giờ bớt "hoang" 1 chút, còn "dại " thì hok bít sao..hihi.

Chẳng hạn chế ai cả bạn ạ, wellcome tất cả thành viên nam nữ, già trẻ .....
Chỉ cần là thành viên của diễn đàn trước ngày 21/07/2010 và đã post 3 bài trở lên tính đến thời điểm 21/07/2010.

Em là nhân mới, muốn tham gia được ko các bác ơi. Từ nhỏ lớn lên ở núi, chắc là có máu "hoang dại"..^^. Bây giờ bớt "hoang" 1 chút, còn "dại " thì hok bít sao..hihi.

Trời, thành viên từ 11/1/2009 mà đây là bài viết đầu tiên ư?

Trời, thành viên từ 11/1/2009 mà đây là bài viết đầu tiên ư?

Hehehe Chú Thành _Deny_ đang mớm cung cho Chiphoi nhé!!!
Người ta mới 1 bài, vào đọc cái thắc mắc ấy thì sẽ có bài thứ 2.
Có lẽ Chiphoi từ lúc đăng kí nick đến giờ chỉ vào xem, giờ thì mạnh dạn lên rồi... tiếp tục phát huy Chiphoi nhé.

Biết đâu nhờ đi sinh nhật về em ấy lại mạnh dạn hơn.
@ All: điều kiện mình đặt ra chỉ giúp tính tương tác của các bạn và diễn đàn tăng lên, giúp các bạn mạnh dạn 888 hơn (tuy nhiên ở www.phuot.com có những topic, box được tám và có những topic không được phép tám , mọi người lưu ý nhé). Chi phí BTC chưa tính toán và fix xong nhưng dự kiến chỉ nằm trong khoảng 500-600k, BTC đang đau đầu để tính toán chi phí sao cho "hợp lý nhất" tuy nhiên do đã thống nhất là chưa chốt danh sách cho nên số tiền phải đóng vào phút cuối có thể sẽ chênh lệch vài chục nghìn đồng (giá tiền thuê xe khác nhau). Nhân tiện mình có một lời mời tất cả những bạn nhiệt tình cùng tham gia vào BTC, để cùng bọn mình chung tay tổ chức sinh nhật phượt tại Miền Nam lần này.

Last edited:
em đăng ký 1 suất nhá
em học phượt ca cả tháng nay rùi, giọng to hơn míc rùi, các bác mà loại em ra là em chém....chém...củ khoai tây...:D
tên : ngọc anh
NS: 1989
năng khiếu đặc biệt : thích hát hò

Biết đâu nhờ đi sinh nhật về em ấy lại mạnh dạn hơn.
@ All: điều kiện mình đặt ra chỉ giúp tính tương tác của các bạn và diễn đàn tăng lên, giúp các bạn mạnh dạn 888 hơn (tuy nhiên ở www.phuot.com có những topic, box được tám và có những topic không được phép tám , mọi người lưu ý nhé). Chi phí BTC chưa tính toán và fix xong nhưng dự kiến chỉ nằm trong khoảng 500-600k, BTC đang đau đầu để tính toán chi phí sao cho "hợp lý nhất" tuy nhiên do đã thống nhất là chưa chốt danh sách cho nên số tiền phải đóng vào phút cuối có thể sẽ chênh lệch vài chục nghìn đồng (giá tiền thuê xe khác nhau). Nhân tiện mình có một lời mời tất cả những bạn nhiệt tình cùng tham gia vào BTC, để cùng bọn mình chung tay tổ chức sinh nhật phượt tại Miền Nam lần này.

Đồng ý là chưa có chi phí cụ thể...Và chi phí cụ thể cũng sẽ có sau khi kết thúc chương trình.. BTC cứ nhận deposit 2-300k của thành viên để tiên liệu sắp xếp, lỡ đến giờ ra chi tiết mọi người ném đá k thì chẳng có ai chơi vui cả :). Sao Khoa hay mở ngoặc những vấn đề không hay vậy ta. Đã tránh rùi mà.... Tập trung vào chuyên môn thoai...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back