What's new

Phượt lên 4, Phượt Sài gòn làm gì????

Status
Not open for further replies.
Ôi trời ơi................

Cả chục mem đăng ký nhưng chưa tìm được ứng cử viên sáng giá cho vị trí thủ lĩnh cả, chỉ trừ ông già Bumby có chút máu khiêng xe 67 :D.

Cái năng khiếu là các bác phải show ra dư là: " Em là đội trưởng đội cổ vũ nhậu mà không ăn, em là ca sĩ chính trong hát đám ma ở làng ( toàn hát nhép thôi cũng được) :)), .....

Chứ các bạn toàn đưa ra là đang suy nghĩ, chưa nghĩ ra, bla bla bla... thì đi chết đi =))

Tớ là tớ thích bạn Lido vì năng khiếu hay nói sàm, nói nhảm....phát huy lên nữa đi bạn cho nó máu :LL

@ All: Bạn nào từ làm trong thành đoàn ?? và có năng khiếu quản trò ???? Ưu tiên cho bạn nào đăng ký vụ này sớm hen.

3 thủ lĩnh và 1 quản trò...........đang chờ bạn...Ai nào?

Last edited by a moderator:

Chứ các bạn toàn đưa ra là đang suy nghĩ, chưa nghĩ ra, bla bla bla... thì đi chết đi =))

Vậy...em đi chết đây...he he...
Em thì Mùa Hè Xanh cũng tham gia, Đoàn đội cũng quậy phá,...nhưng mà ở đây toàn Sói ko ah...nên ko dám đăng kí...vả lại, em..."BỎ LÂU ÒY"...nên ko dám xưng hô...he he...Nếu đc, em xin góp vui bằng 1 bài hát...tốp ca vậy...hé hé...

BTW, em xin đăng ký giùm cho 1 người bạn nữa:

Tên: Tâm
Nick: yentam26
Giới: Nữ
Cân: 55kg
Cao: 1m62
Năng khiếu: cập nhật sau...vì em hổng bít vụ này... Mà cũng may là ko yêu cầu số đo 3 vòng đó...haha...

Thankiu vinamiu!!!

Có tuyển đầu bếp hay bảo kê gì hông...cho xin cái yêu cầu, níu được thì tính xa hơn.

Cả chục mem đăng ký nhưng chưa tìm được ứng cử viên sáng giá cho vị trí thủ lĩnh cả, chỉ trừ ông già Bumby có chút máu khiêng xe 67 :D.

Cái năng khiếu là các bác phải show ra dư là: " Em là đội trưởng đội cổ vũ nhậu mà không ăn, em là ca sĩ chính trong hát đám ma ở làng ( toàn hát nhép thôi cũng được) :)), .....

@ Summer: Chạy ra Mắt kính SG cắt thêm cái miễn Chai để đeo vô mắt đi bạn, vì ngày 27 -28/8 đâu có liên quan gì Phượt tròn 4 tuổi. NGày 21 -22 cơ. :(

Bạn nói vầy làm mình tự ái nghe, đồng ý là tui có mang 2 cái miểng chai thiệt, nhưng mà bạn nghĩ coi, tui đã xin phép nghỉ 1 tuần từ 27/8 - 3/9 rồi, bây giờ tui xin nghỉ thêm ngày 21/8 nữa, ông xếp nào chịu cho (?) Ổng đang biểu tui làm bù luôn ngày CN 22/8 kìa.
Kỳ này ổng biếu tui nghỉ làm đi theo Phuot.com luôn cho rồi!!!!!!!!!

Dear bac Ti chuot, làm cách nào đóng tiền deposit zay bác, em đăng ký rồi bác đừng có nhẫn tâm nói chưa đóng tiền deposit loại ra nha.

Dư iem đã nói ở trên, năng khiếu của em là cầm loa, và thường thì mọi người hay đi theo người cầm loa í. Em là bí thư đoàn ăn chơi của lớp em hồi đại học nữa (Xin lỗi các bác cho em quăng gạch đá chút ạ, hì hì). Anh Tí có cần em pm CV cho anh không ạ?;)

ấy chài ... số lượng có giới hạn ... nguy quá phải quăng cái bánh xe lại xí chỗ trước quá ...
tên : Luân
năm : 1983
cao : 1m65
nặng : 60 kg
năng khiếu : ai sao mình vậy , ai làm bậy ..... mình làm gấp đôi hehehe

Dạ thưa các bác lão làng! Em thì chỉ là lính mới thôi (mới toe luôn ấy ạ), nhưng nay nghe tin SINH NHẬT PHƯỢT TRÒN 4 TUỔI, tổ chức ở quê em, vả lại nghe theo lời rủ rê của chúng bạn, nên cũng bon chen nhào lên đây xin một chân tham dự, nếu được chọn làm thủ lĩnh thì càng tốt (em nghĩ là em có máu làm thủ lĩnh, mặc dầu chưa biết chương trình diễn tiến thế nào để mà điều binh khiển tướng, nhưng đã nói là có máu đầu đàn trong người nên sẽ học rất nhanh thôi), rất mong các bác thương tình, chiếu cố.
Em xin tự giới thiệu:
  1. Tên: Phương Thảo
  2. Nick: sututocxu1984
  3. Giới tính: nữ
  4. Năm sinh: 1984 (nhưng giấy tờ 1982, ai hiểu sao thì hiểu)
  5. Cân nặng: 54kg
  6. Chiều cao: 1m58
  7. Năng khiếu:

[*]Máu hoang dại ư (có dư)
    [*]Máu thủ lĩnh à (có thừa)
    [*]Máu liều (đủ xài)
    [*]Do khỏe mạnh nên có thể sai vặt được (ko thành vấn đề, quen rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii)
Máu em đang sôi sùng sục lên đây nè (haaaaaaaaaaaa)

Cho em đăng ký với

. Tên : Đức Trí
. Nick : hi-speed
. Giới tính : thuộc trường phái thích đờn bà con gái
. Năm sinh : 71
. Nặng : 76kg
. Cao : 1.68
. Năng khiếu : em hổng bít..........ai sai đánh đâu thì em uýnh đó thui ạ
. Deposit : làm sao mà deposit đây hả trời

Hic, rơi đúng ngày mình làm việc. Thế nhưng cứ vào lấy một chân cái đã.
Tên: Thu Hoài
Nick :thuhoaidl
Năm 1987
Nặng 44kg
Cao tương ứng them 1. dùm con(lần này chắc chắc sẽ dành giải: Miss có đôi chân dài nhất-nhiều bác tự xưng thấp nhất đám-có lẽ nên tổ chức cuộc thi ni để người như tui được tranh tài cao thấp)
Năng khiếu: Nói không ai hiểu

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back