What's new

Phượt mầm non Hà Nội!

Status
Not open for further replies.
Em ọp lai xong rùiiiiiiiii , về đến nhà rùiiiiiiiiiiiiiiii , vui qué là vui , say qué là say !!!!!!!!!! bi chừ em đi ngụ đơi , chào các anh các chị :L

Iêm cũng xin được hỗ trợ như chị Hương. Iêm là sinh viên nghèo vượt khó, đối tượng con thương binh, khu vực 2 nông thôn. 3 lý do đã đủ miễn cho em nhận trợ cấp đi lại và ăn uống chưa?
Chừng ấy lí do thừa đủ cho em được "miễn nhận trợ cấp" rùi em ạ :D

Bác Sơn Bọ ngồi từ bây giờ đến lúc mọi người đến thì khéo say chả biết ai với ai đâu nhỉ?
Mà bác mặc quần, đùi hoa màu gì để nhà em còn dễ nhận ra không nhận nhầm người khác ngượng chít...

Thế rút cuộc là bạn Sơn bọ mặc quần, đùi có hoa màu gì hả bạn He =))

Em ọp lai xong rùiiiiiiiii , về đến nhà rùiiiiiiiiiiiiiiii , vui qué là vui , say qué là say !!!!!!!!!! bi chừ em đi ngụ đơi , chào các anh các chị :L
Ô hô, ọp về sớm thế thật à, mới có hơn 8 PM, chẹp, bạn nhoan chóa, mìn ngưỡng mộ (c) (dưng mà ngày xưa đi học mìn ghét nhất là mấy đứa bôn sê vích đới, tại chúng nó nhoan mà tự nhiên mìn bị mắng là hư)

Em thỳ chẳng để í các anh mặc quần j :D chỉ být là lúc đến thỳ nhìn mẹt các anh các chị ai cũng đỏ tía tai :D hỳ hỳ

Hjhj, người ta ngội nhậu từ 6 giờ mà mình thì tận 8h mới đến. Lúc đấy thì ai chả như gà chọi nhỉ...

rất vui làm wen mọi người
hi vọng sẽ sớm được tham gia phượt cùng mọi người :D
YH keokeokeokeo88
DT 0978378012
chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,574
190,132