What's new

Phượt – Sau ba lần sẽ thành trò nhảm???? (Nhảm quá!)

Ơ, bác 2tê và cô susu tự nhiên quay qua múc người nhà à ... =))=)), hãi vãi ... đã bẩu là xem có cách nào mời anh nhà báo làm bữa bia cái ... cám ơn lăng xê phuot.com (beer)(beer)

Chả phải là múc, nhưng.
Nếu anh Đú Giả (Dugia) thực sự nghĩ thế này:

"Phượt cũng vậy. Nếu những người trẻ cứ đi, cứ cảm nhận mọi thứ hời hợt thì sau này, họ cũng sẽ hời hợt với mọi thứ, kể cả với cuộc sống của chính họ. Và vì thế, những chuyến đi sẽ không hề giúp họ lớn lên, mà nó chỉ kéo dài thêm sự khủng hoảng, vô lối của họ trước cuộc sống hiện tại và trước tương lai của chính họ mà thôi."

Là hời hợt về bọn trẻ và khiên cưỡng với suy nghĩ của bản thân. Và nếu cứ phát biểu một cách cho là không chính thống những suy nghĩ coi thường lớp trẻ bằng cảm nhận và sự GATO của tuổi già thì cái việc lâu lâu bị một thằng/con nhà báo nửa vời túm chặt vào trym cũng đâu có gì là khó hiểu :))

càng nói càng nhảm, phượt : đơn giản làm việc mệt mỏi đi chơi tí cho thỏa chí, ai mà chẳng thích tự do, phượt tí, còn ý nghĩa này nọ, công việc, hành động tự nói lên tất, sao phải thanh minh, to su mấy thằng nhà báo, nói làm gì phí lời, vào rạp xem hancock cho nó lành =))=)), về M8 có cái "trúng gió" mới đăng trong album =))=))=)), vẽ nhanh nguệnh ngoạc

Bên TTVN các bạn ý trẻ, các bạn ấy nhảy cồ cồ lên là đủ rồi. Bên này các bác nhớn cả, quan tâm đến một bài báo gãi ghẻ làm gì cho mất thời gian và giảm khí độ phượt gia.

Bên TTVN các bạn ý trẻ, các bạn ấy nhảy cồ cồ lên là đủ rồi. Bên này các bác nhớn cả, quan tâm đến một bài báo gãi ghẻ làm gì cho mất thời gian và giảm khí độ phượt gia.

Bọn tao rỗi ơi chả biết làm gì mày ơi. Dù gì thì gì, mấy thằng già phê và tự phê cũng là điều tốt mà.=))=))=))

Đứa nào nhảy cồ cồ lên thì đứa đấy bị đụng chạm rồi.
Báo phiến diện là chuyện thường ngày. Chứng tỏ các bạn không hề hời hợt mà chả có bài nào ca ngợi thì các bạn ít hơn cái tụi hời hợt rồi.

Em tưởng anh Cao Sản dạo này còn bận bịu phượt trên từng vòng đo của em Vàng Anh ra là vẫn còn thời gian vào đây quan tâm đến một topic ghẻ bàn về một bài báo gãi ghẻ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back