What's new

Phượt Tây Bắc

Status
Not open for further replies.
Em là mem mới,muốn phượt vào giữa tháng 5 này,hoặc cuối tháng cũng Ok,đi mấy tỉnh phía Bắc,leo Fan càng tốt nhưng kinh nghiệm còn lơ ngơ,nên em hỏi là có nhóm nào cho em góp cùng được k ạ
Rất mong các anh chị reply nhiệt tình
Rất sorry mod vì em đã post 1 bài gần giống bài này vào mục "Miền Bắc..."

Em là mem mới,muốn phượt vào giữa tháng 5 này quần áo nữ,hoặc cuối tháng cũng Ok,đi mấy tỉnh phía Bắc,leo Fan càng tốt nhưng kinh nghiệm còn lơ ngơ,nên em hỏi là có nhóm nào cho em góp cùng được k ạ
Rất mong các anh chị reply nhiệt tình
Rất sorry mod vì em đã post 1 bài gần giống bài này vào mục "Miền Bắc..."

Nếu có nhóm nào đi cũng sẽ post bài trong mục "Tìm bạn đồng hành" này thôi, tuy nhiên mình khuyên bạn nên theo dõi bên box Du Lịch của TTVN vì ở đó đông người hơn và thường xuyên có các nhóm tuyển thành viên mới như nguyện vọng của bạn!

Chúc bạn sớm tìm được nhóm :)

Last edited by a moderator:
Ôi bạn Mì chả giữ khách gì cả.Ai lại xui bạn í sang ttvnnnnnnnnn :T :LL

@ bạn M.C : vào mùa mưa rồi,chắc ko có nhóm leo Fan vào tháng 5 nữa đâu.Bạn gắng chờ thêm vài tháng nữa đi.Cuối năm sẽ có nhiều nhiều !!(wait)

Với cả,cứ đi vài chuyến xe máy cho "ngấm" cái đã,nhỉ !! ;)

Tháng 5 này không mấy ai đi Fan hả cậu? vậy mấy tỉnh phía phía Bắc thì sao?

Ừ mình cũng muốn ngấm bằng xe máy đã chứ ô tô hay tàu chưa hứng bằng. À cho tớ hỏi thêm nếu cuối năm đi Fan góp chung nhóm nào đấy? Đi bụi bằng xe máy ấy thì mình cần chuẩn bị bao nhiêu tiền nhỉ? Mình là sinh viên nên cái này hơi bị quan trọng :D

Last edited by a moderator:
Cậu đọc thêm đi, hỏi chung chung thế, Ngọc Hoàng kêu bằng sư phụ bây giờ!!! Bây giờ sắp vào mùa mưa, chả ai đi du lịch bụi đâu. Ít nhất phải sáng tháng 8. Đọc đi...

ờ, mấy tháng này mùa mưa, nhưng tháng 8 là mùa bão đó kưng, mà bão ở Tây Bắc thì...hì hì

NGày tháng kinh tế kho khăn thế này cũng có bác đi phượt miền xa :)

Có tiền để trong túi có ngày chết cũng chả mang theo, có nhiêu xài hết bấy nhiêu đi, đi chơi hết về cài lại có tiền lại đi chơi cho thỏa cái thú đam mê. Chứ có tiền bo bo trong người để nhìn người khác đi chơi thì :T:gun.

Mỗi ngừoi có 1 quan điểm riêng, :LL

vâng t cũng nghĩ thế,tiền k để trong túi
Nhưng sợ không đủ+đang kiếm tìm nhóm để góp vào

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,431
190,079
Latest member
Quynh258