What's new

Phượt thiện nguyện

Với mong muốn mỗi chuyến đi là một việc làm thiện nguyện để chia sẻ cùng cộng đồng, Người Nhà Quê xin mạn phép mở topic này để chia sẻ với mọi người và tri ân những phuoter đã đóng góp, vận động và mang đến tận tay những người đang cần sự giúp đỡ...

Một việc làm tốt và rất cần sự hộ ủng hộ của các Phượt... Hy vọng những hình ảnh tốt đẹp này sẽ được nhân rộng ...

Cám ơn NNQ đã cho Phượt thiện nguyện sống lại, có chương trình gì "vui" PM cho mình với nha. Cám ơn bạn nhiều!

Còn topic "Những địa danh....." chắc không cần thiết nữa, Em nhờ các min, mod đóng lại dùm em với, cám ơn các anh chị nhiều !!!!!!!

Xin chúc tất cả các Phượter nhiều sức khỏe, niềm vui hạnh phúc!

Xin cảm ơn!

Cảm ơn anh Dcd đã ủng hộ Phượt Thiện nguyện trong thời gian qua. Vì hoạt động vừa rồi diễn ra khá ngắn nên NNQ không kịp thông tin cho anh. Hẹn anh lần sau nhé. Theo kế hoạch, Phượt Cần Thơ sẽ có hoạt động nhân chuyến đi Nam Du vào dịp 30-4 này. Tuy nhiên, nếu có chương trình nào mới sẽ thông tin sớm cho anh!

Chúc anh sức khỏe và phượt tốt!

Chào bạn ... NQ cũng muốn tham gia như.... chưa dám mở lời vì còn nhiều vấn đề tế nhị lắm, thôi hẹn dịp khác khi đã đầy đủ hơn một chút.

cảm ơn sự quan tâm của bác Nhà quê! Phượt Cần Thơ chỉ làm những hoạt động nhỏ. Mỗi chuyến đi, kinh phí làm từ thiện khoảng 1-2 triệu đồng trên cơ sở đóng góp tự nguyện của các thành viên và những người ngoài phược Cần Thơ ủng hộ. Thông thường, mức đóng góp khoảng 100k/người nên rất vừa túi tiền với tất cả mọi người vì phượt Cần Thơ có nhiều bạn còn là sinh viên, mới ra trường và... người nghèo ít!.(NT)

cảm ơn sự quan tâm của bác Nhà quê! Phượt Cần Thơ chỉ làm những hoạt động nhỏ. Mỗi chuyến đi, kinh phí làm từ thiện khoảng 1-2 triệu đồng trên cơ sở đóng góp tự nguyện của các thành viên và những người ngoài phược Cần Thơ ủng hộ. Thông thường, mức đóng góp khoảng 100k/người nên rất vừa túi tiền với tất cả mọi người vì phượt Cần Thơ có nhiều bạn còn là sinh viên, mới ra trường và... người nghèo ít!.(NT)

Hehehe khoản chừng đó thì thoái mái... bao giờ các Bác co chuyến đi như thế... hú lên tiếng là Nhà Quê book chổ Bác Người Nhà Quê ngay
Lại trùng nick: Người Nhà Quê >< Nhà Quê

Góp phần nhỏ của những tấm lòng ... lớn

Khu nhiểm độc da cam Dioxin

Tâm sự với cô bảo mẫu về đời sống của các em

Các bạn này đã hơn 30 tuổi

Phụ cô đút cơm cho bạn ăn

Cám ơn ban kieubsg đã gởi những hình ảnh thật xúc động...
Cầu nguyện cho những em đó luôn khỏe mạnh tinh thần dù thân thể bị khiếm khuyết chút gì đó.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back