What's new

Phượt Vũng Tàu

Hi all,
Đến hẹn lại lên, năm ngoái nhờ vả bên khu Đà Lạt, nay lại sang đây cầu cứu các bạn Vũng Tàu. Tình hình là công ty mình sẽ tự tổ chức du lịch Vũng Tàu dịp 2/9 tới (không qua đoàn lữ hành).
Thời gian : đi sáng ngày 31/08, về sáng ngày 02/09.
Số lượng : 100 (gồm 80 người lớn, 20 trẻ em).

Vì vậy mình rất mong nhận được sự hỗ trợ thông tin của các bạn về khách sạn có sức chứa phù hợp, nằm ở Bãi Sau (đường Thùy Vân càng tốt), giá dưới 600k/n cho phòng đôi, có ăn sáng.

Ngoài ra mình cần thêm thông tin về các điểm ăn uống chất lượng theo khách đoàn, khoảng 100k/p.

Cảm ơn các bạn rất nhiều.

Mình tên Thảo Linh - P.Marketing công ty INTERLOG.
Email : [email protected]

Chào hội phượt Vũng Tàu, ngày mai gia đinh mình 7 người đi VT, hội có thể chia sẽ cho mình ks nào có phòng tập thể rẻ không? cám ơn nhiều nhiều

Hi all,
Đến hẹn lại lên, năm ngoái nhờ vả bên khu Đà Lạt, nay lại sang đây cầu cứu các bạn Vũng Tàu. Tình hình là công ty mình sẽ tự tổ chức du lịch Vũng Tàu dịp 2/9 tới (không qua đoàn lữ hành).
Thời gian : đi sáng ngày 31/08, về sáng ngày 02/09.
Số lượng : 100 (gồm 80 người lớn, 20 trẻ em).

Vì vậy mình rất mong nhận được sự hỗ trợ thông tin của các bạn về khách sạn có sức chứa phù hợp, nằm ở Bãi Sau (đường Thùy Vân càng tốt), giá dưới 600k/n cho phòng đôi, có ăn sáng.

Ngoài ra mình cần thêm thông tin về các điểm ăn uống chất lượng theo khách đoàn, khoảng 100k/p.

Cảm ơn các bạn rất nhiều.

Mình tên Thảo Linh - P.Marketing công ty INTERLOG.
Email : [email protected]

Bên KS mình hay ở (http://www.kshaiphong.com/) chỉ đủ chứa khoảng 65 khách thui,hic, mấy chỗ khác có thể đủ chứa cho cty bạn nhưng mình e chất lượng ko đảm bảo nên chưa dám giới thiệu :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back