What's new

[Cung TM] Phượt xe máy SG-HN 9 ngày dịp lễ 30/4

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Đợt lễ này được nghỉ nhiều, mình tính làm chuyến xe máy từ SG ra Hn rồi đi máy bay trở về. Mình con gái cũng ko có nhiều kinh nghiệm phượt đâu. Lễ năm ngoái có đi campuchia 4 ngày, mà làm ôm thôi hà :))

Mong tìm được nhiều bạn đi cùng lập team cho vui

Đợt lễ này được nghỉ nhiều, mình tính làm chuyến xe máy từ SG ra Hn rồi đi máy bay trở về. Mình con gái cũng ko có nhiều kinh nghiệm phượt đâu. Lễ năm ngoái có đi campuchia 4 ngày, mà làm ôm thôi hà :))

9 ngày chạy từ SG ra HN thì k chơi đc nhiều chỗ lắm. nếu gửi xe máy ra tầm Phú Yên Quy Nhơn j đó rồi chạy ra thì đỡ hơn :D. còn từ Phú Yên trở vào chạy dịp khác :D

Chào các bạn, lễ này mình dự định chạy solo SG-HN trong 2 ngày, ae nào cùng plan mình đồng hành nha. Mình tên Quân 0931 500 501. Chúc ae chơi lễ vui vẻ.

Team ntn rồi bạn, mình là nam nếu dc thì hôm nào off bàn lịch trình cụ thể. mình cũng đi nhiều cung xa rồi nên có nhiều kn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back