What's new

[Hỏi đáp] Phượt xuyên việt nhóm 8 người có hợp lý không các bạn?

Mình cũng đăng ký cái này theo lớp, vì lớp mình toàn bọn máu phượt =)) nhưng không thấy thông báo gì chắc bị loại cmnr :))

ủa hôm mình cũng đọc nhưng lại không đọc kỹ cứ nghỉ ai đăng ký cũng được đi hết, thế còn loại nữa cơ à bạn?

ôi trời hỏi hay free nên đông người đăng ký lắm nó chỉ chọn 5 đội thôi mỗi đội 8 người chắc ai may mắn mới lọt qua vòng gửi xe đó bác :))

Chào bạn. bạn chuẩn bị tới đâu rồi. chúc bạn sớm thành công nhé.
Mình thì nghĩ đơn giản thôi, muốn làm thì bắt tay vào mà làm, ngồi đó tính toán mệt lắm không được gì đâu

Chào bạn. bạn chuẩn bị tới đâu rồi. chúc bạn sớm thành công nhé.
Mình thì nghĩ đơn giản thôi, muốn làm thì bắt tay vào mà làm, ngồi đó tính toán mệt lắm không được gì đâu

cám ơn bạn, nhóm mình chuẩn bị cũng tạm tạm rồi nhưng vì là phượt xuyên việt nên cũng lo lắng :)

Người đi làm như mình cũng thích xuyên việt nhưng mà chưa có thời gian và tích gốp
Nhưng với tiêu đề và câu hỏi của bạn thì quả thực là chẳng ai biết trả lời bạn như thế nào luôn. Số lượng người thì chẳng biết bao nhiêu là đủ

Em là sinh viên cũng thích đi phượt nhìn các anh chị đi mà ham quá, sinh viên thời gian thì có nhiều mỗi tội không có tiền thôi, chi phí cho 1 chuyến phượt xuyên việt là bao nhiêu vậy ạ?

Em là sinh viên cũng thích đi phượt nhìn các anh chị đi mà ham quá, sinh viên thời gian thì có nhiều mỗi tội không có tiền thôi, chi phí cho 1 chuyến phượt xuyên việt là bao nhiêu vậy ạ?

Ở trên có bác nào nói phượt xuyên việt miễn phí kìa em, inbox ngay =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back