What's new

[Hỏi đáp] Phượt xuyên việt nhóm 8 người có hợp lý không các bạn?

Các bạn Tự tin lên chứ mình cũng chẳng biết gì được mỗi cái máu thích phượt thôi nhưng vẫn đăng ký, nhưng đợt này ai biết chụp choẹt có lợi thế hơn thì phải :))

cái chương trình phượt xuyên việt của yamaha là Yamaha Blue Core Touring đúng không các bạn, hôm qua bạn em cũng mới nói với em rủ em đăng ký xem có được chọn không? kích thích quá :))

Mình là con gái mà cũng bon chen đăng ký vì tình yêu với em grande của già mà ham đây, phượt xuyên việt cần sức khỏe chắc không chọn con gái đâu các bạn nhỉ?

Mình là con gái mà cũng bon chen đăng ký vì tình yêu với em grande của già mà ham đây, phượt xuyên việt cần sức khỏe chắc không chọn con gái đâu các bạn nhỉ?

ôi gái :)) cơ mà yên tâm bạn ơi có 5 nhóm mỗi nhóm 8 người thì kiểu gì mỗi nhóm chả cần 2 em để đẹp đội hình

hí hí cám ơn bạn, cơ mà mình không được xinh gái lắm nhưng được cái giống anh em ở đây, máu phượt lắm

bạn nào cũng ham hố cái yamaha thế này chỉ sợ em "già mà ham" lại cho mình đến mấy cái nơi gần gần trung tâm thôi chứ chẳng được đi xa đâu

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back