What's new

[Hỏi đáp] Phượt xuyên việt nhóm 8 người có hợp lý không các bạn?

Miền tây cảnh thì đẹp nhưng có nhiều nơi đường tương đối khó đi đấy, em thắc mắc là với những tình huống như thế phượt xe ga như các bác hướng giải quyết là thế nào vậy ạ?

bác cũng soi kỹ phết, cơ mà nhìn em grande các bác ý lướt êm lắm chắc k có vấn đề gì :))

=)) theo dõi đoàn của bác mỗi ngày trên web nhìn mà muốn đi cùng luôn ý, được cái miền tây cũng khá thuận lợi rồi, hôm sau các bác đi cung tây nguyên mới khổ

Miền tây cảnh thì đẹp nhưng có nhiều nơi đường tương đối khó đi đấy, em thắc mắc là với những tình huống như thế phượt xe ga như các bác hướng giải quyết là thế nào vậy ạ?

lúc đầu em cũng có ssuy nghĩ như bác nhưng rồi mọi chuyện đều được giải quyết bác à, đội yamaha quá chuyên nghiệp và đã trang bị đầy đủ những vật dụng cần thiết khi có sự cố bác ạ, đội mình lúc vượt qua đoạn đường khó có 1 anh xe thủng xăm "đoàng" mà chưa đầy 15p sau thì lại tiếp tục chuyến đi ngon lành luôn =))

Gato với chủ thớt mãi cuôi cùng cũng đến đoàn em, cung tây nguyên chào đón các bạn hehe
image.php

cám ơn các bác đã động viên, em cùng đoàn đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ rồi ạ, giờ đến cung tây nguyên khởi động rồi các bác ạ

vất vả quá các bác à phượt thì thích thật cơ mà cái thời tiết nắng nóng như thế này mới biết khổ thế nào huhu

Mọi thứ đều được chuẩn bị kỳ công nhé các bác phượt yên tâm với cả chuyên nghiệp thế nên bố mẹ em mới cho đi đấy, em con một mà hehe

8 người 4 xe cũng đẹp, đi xa nên đi vừa phải thôi. Không nhiều quá, không ít quá ạ. Theo mình là hợp lý, chỉ có điều mâm sẽ là 8 thay cho 6 thôi =)))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back