What's new

PSG đi Đà Nẵng mừng Sinh Nhật Phượt: Đi là tới, Chơi là sướng.......Oh yeah!!!!!

Re: PSG đi Đà Nẵng mừng Sinh Nhật Phượt: Đi là tới, Chơi là sướng.......Oh yeah!!!!!

Anh nhanh quên thế, Như N.N đó, ko có gì em nhận lời xin lỗi của anh đó.

Uh .mà hôm đi Đà Nẳng về tới nay ko thấy tin tức gì của em vậy.mà hôm lên xe tại em quá ư là dể thương nên anh mới “dở trò” chớ bộ hihihehehe mà em cũng thấy Dũng “dương dài” cũng cũng đâu có thua anh hahaha.em nè chuyến đi trung thu tới em có tham gia ko vậy?

Re: PSG đi Đà Nẵng mừng Sinh Nhật Phượt: Đi là tới, Chơi là sướng.......Oh yeah!!!!!

Đó chỉ là hùng vd thôi.phần đa là mình nhảy chachacha thgì dể và sôi động hơn.còn boppvà rumba....đúng là cho mấy bậc lão bói nhưng chúng ta trẻ cũng có thể vậy.chỉ sợ điệu nhảy này không có thời gian để luyện tập thôi.

" Rumba,Bebop.Slow"...(bậc lão bối) !!!

Bác dantocgoc ơi! có bạn này cạnh tranh công việc, tuyển bạn ấy làm phụ tá đi :D

Chuẩn bị chu đáo cho bữa tiệc

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Tuyên bố khai tiệc

attachment.php

Đây là phản ứng của anh yamahavu khi nghe điều muốn nói của chị Mơ.

attachment.php

Xong rồi dọn dẹp nhé

attachment.php

Ngồi quây quần lại

attachment.php

Lắng nghe và thấu hiểu

attachment.php

attachment.php

Rồi rượu...

attachment.php

và hát

attachment.php

attachment.php

Số lượng người dự tổng kết tối hôm qua lên đến con số gần 90 người, wow....Xin cám ơn tất cả mọi người đã đến dự buổi tổng kết của Phượt SG: "Đi là tới, chơi là sướng, oh yeah....", BTC xin các bạn thông cảm nếu có chuyện gì làm phật ý các bạn, mong lắm những chuyến đi trong thời gian tới với đại gia đình chúng ta, gần nhất sẽ là chuyến "Trăng rằm phá cổ" với các em thiếu nhi thiếu tình thương ở Miền tây mùa Trung thu này, hẹn gặp lại tất cả các bạn....
Bye bye.... giờ mình đi lau hội trường đây.. hic, hic....:(:)((

Hy sinh vì đàn em thân yêu đây mùh, cho tên bac yamahavu vào danh sách "TỔ QUỐC GHI CÔNG" nhá!

Aya, có ông già nào lụm khụm đi châm tửu ta . Tội nghiệp :D

Aya, có ông già nào lụm khụm đi châm tửu ta . Tội nghiệp :D
Ông già nào ? làm gì có ông già nào ? Anh ấy còn trẻ lắm , tại bóc lai quá tay nên trắng nguyên đầu zậy đó !heheheh

Ông già nào ? làm gì có ông già nào ? Anh ấy còn trẻ lắm , tại bóc lai quá tay nên trắng nguyên đầu zậy đó !heheheh
Hử? Bóc lai là gì hử? :D

Bác dantocgoc ơi! có bạn này cạnh tranh công việc, tuyển bạn ấy làm phụ tá đi :D

Mình thật sự cũng ngại lắm,nhưng không lẽ cứ để như vậy !!! Giúp nhau cùng tiến bộ mà..(.các bác cứ chém thoải mái nhé...)

1. Phượt là một diễn đàn của những người yêu thích đi du lịch tự nguyện tham gia nhằm giao lưu, học hỏi, chia sẻ và giúp đỡ lẫn nhau.
5.5. Nhiệt tình, thẳng thắn, xây dựng vì mục tiêu chung của diễn đàn.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back