What's new

PSG đi Đà Nẵng mừng Sinh Nhật Phượt: Đi là tới, Chơi là sướng.......Oh yeah!!!!!

Re: PSG đi Đà Nẵng mừng Sinh Nhật Phượt: Đi là tới, Chơi là sướng.......Oh yeah!!!!!

Đây là những hình ảnh của đoàn PSG tại các Trung tâm Vinh Sơn

[video=youtube_share;d3HTrjhkJzM]http://youtu.be/d3HTrjhkJzM[/video]

Re: PSG đi Đà Nẵng mừng Sinh Nhật Phượt: Đi là tới, Chơi là sướng.......Oh yeah!!!!!

Alo Alo , tình hình là hiện nay topic "Kênh Vĩnh Tế, cánh đồng lũ Cam, Trà Sư, Trung Thu cùng trẻ em Hòn Đất (10-11/9/11)" do chị Mơ tổ chức đang rất "hot". Tin rất rất mới là hiện nay còn khoảng 10 chỗ, nhà mình ai muốn tham gia thì nhanh chân qua đó đăng ký và chuyển cọc trước 4/9 nhé. Sau khi chuyển cọc nhớ pm mình số tài khoản nhé, thanks.
https://www.phuot.vn/threads/24762-...ng-Thu-cùng-trẻ-em-Hòn-Đất-(10-11-9-11)/page9

Đừng bỏ lỡ cơ hội đăng ký và chuyển khoản sớm nhé các bạn. Mong gặp lại cả nhà trên chuyến xe Trung thu sắp tới !!!

Xin phép Mod cho tớ post tạm ở đây vài ngày nhé! Rất cảm ơn.

Offline trước chuyến đi Cánh đồng lũ, rừng tràm Trà Sư 1 lần duy nhất để phổ biến nội dung chuẩn bị, thu gom đồ từ thiện,...lúc 19h00 ngày 5/9/2011 tại sảnh nhà hàng tiệc cưới Hoàng Long, số 2 Lê Duẩn Quận 1. Các bạn có quần áo trẻ em các độ tuổi từ 3-18, sách truyện, tập vở, giấy bút, bánh kẹo các loại (đặc biệt là bánh Trung Thu)....cũng có thể mang đến trong ngày này để phân loại luôn nha

Buổi off này, mình cũng sẽ trả lại tiền cọc cho bạn Fanha Giang, LeDDel, Vu Thi Hong Cam. Ngoài ra, các bạn trong nhóm oto tham gia Sinh Nhat Phuot tại Đà Nẵng cũng có thể đến nhận tiền vé xe SG-Gia Lai do nhà xe hoàn trả (260k), các bạn ko nhận tiền vé xe được xem như đồng ý chuyển sang ủng hộ cho chuyến từ thiện rừng Trà Sư nhé!

Last edited:

Uh .mà hôm đi Đà Nẳng về tới nay ko thấy tin tức gì của em vậy.mà hôm lên xe tại em quá ư là dể thương nên anh mới “dở trò” chớ bộ hihihehehe mà em cũng thấy Dũng “dương dài” cũng cũng đâu có thua anh hahaha.em nè chuyến đi trung thu tới em có tham gia ko vậy?

Tại em bận nên ít lên mạng, còn hôm off thì trời mưa lớn quá nên em ko đi được. E tiếc quá trời luôn đó, mà sao
trong danh sách đi trung thu lần tới ko thấy tên anh đâu vậy?

Xin phép Mod cho tớ post tạm ở đây vài ngày nhé! Rất cảm ơn.

Offline trước chuyến đi Cánh đồng lũ, rừng tràm Trà Sư 1 lần duy nhất để phổ biến nội dung chuẩn bị, thu gom đồ từ thiện,...lúc 19h00 ngày 5/9/2011 tại sảnh nhà hàng tiệc cưới Hoàng Long, số 2 Lê Duẩn Quận 1. Các bạn có quần áo trẻ em các độ tuổi từ 3-18, sách truyện, tập vở, giấy bút, bánh kẹo các loại,....cũng có thể mang đến trong ngày này để phân loại luôn nha

Buổi off này, mình cũng sẽ trả lại tiền cọc cho bạn Fanha Giang, LeDDel, Vu Thi Hong Cam. Ngoài ra, các bạn trong nhóm oto tham gia Sinh Nhat Phuot tại Đà Nẵng cũng có thể đến nhận tiền vé xe SG-Gia Lai do nhà xe hoàn trả (260k), các bạn ko nhận tiền vé xe được xem như đồng ý chuyển sang ủng hộ cho chuyến từ thiện rừng Trà Sư nhé!
chị ơi cho em đăng ky với nha bộ quên tuấn hùng rồi hả?hôm trước em có nói là e sẽ dùng nam nhân kế để đi mà .sau ko thấy em có tên trong danh sách vậy huhuhu.mà chị sỉnapo về lúc nào vậy chị?

Alo Alo , tình hình là hiện nay topic "Kênh Vĩnh Tế, cánh đồng lũ Cam, Trà Sư, Trung Thu cùng trẻ em Hòn Đất (10-11/9/11)" do chị Mơ tổ chức đang rất "hot". Tin rất rất mới là hiện nay còn khoảng 10 chỗ, nhà mình ai muốn tham gia thì nhanh chân qua đó đăng ký và chuyển cọc trước 4/9 nhé. Sau khi chuyển cọc nhớ pm mình số tài khoản nhé, thanks.
https://www.phuot.vn/threads/24762-...ng-Thu-cùng-trẻ-em-Hòn-Đất-(10-11-9-11)/page9

Đừng bỏ lỡ cơ hội đăng ký và chuyển khoản sớm nhé các bạn. Mong gặp lại cả nhà trên chuyến xe Trung thu sắp tới !!!
chị ơi cho Tuấn Hùng đăng ký với nha.mấy ngày nay dt của em có vấn đề nên ko liên lạc được.có gì alo cho em nha số 0917627821.
còn chuyến off ngày 5/9 chất em ko đến được.vì hôm đó em về cà mau chưa lên kịp.em đã dùng kế sách "nam nhân kế" ok mà cũng hên là sếp về nước tới 15 tây mới qua lại.còn tiền hôm bữa (260k) thì cho tuấn hùng góp ít lòng thành của mình gửi vào ủng hộ từ thiện lần này luôn nha chị.

mấy hôm nay cv của anh cũng nhiều nên ko lên xem diễn đàn . giã lại đt của anh có vấn đề nên ko liên lac được,có gì ll số này nha 0917627821.

:LL
chị ơi cho Tuấn Hùng đăng ký với nha.mấy ngày nay dt của em có vấn đề nên ko liên lạc được.có gì alo cho em nha số 0917627821.
còn chuyến off ngày 5/9 chất em ko đến được.vì hôm đó em về cà mau chưa lên kịp.em đã dùng kế sách "nam nhân kế" ok mà cũng hên là sếp về nước tới 15 tây mới qua lại.còn tiền hôm bữa (260k) thì cho tuấn hùng góp ít lòng thành của mình gửi vào ủng hộ từ thiện lần này luôn nha chị.
Em ơi em à, mấy bửa nay ì xèo trên topic mà không lên tiếng, mới hồi chiều chị Mơ cập nhật danh sách 80 người cũng chưa có em nữa ! Em tạm ở danh sách dự bị nhé. Nhưng nhớ 2/9 là phải vào Phượt để xem tình hình nhé, danh sách cập nhật sau 29 sẽ có nhiều thay đổi đó....
Nếu thiếu chỗ thì cho Hùng nằm hầm xe nha, chịu khộng hehehe :LL Đùa thôi, thiếu TuanHung thì lấy ai làm liveshow cho mấy đứa nhỏ nghe, chắc chị Mơ cũng sẽ có cách... , em về tập hát lại 1 số bài hát thiếu nhi đi nghe em !

:LL
Em ơi em à, mấy bửa nay ì xèo trên topic mà không lên tiếng, mới hồi chiều chị Mơ cập nhật danh sách 80 người cũng chưa có em nữa ! Em tạm ở danh sách dự bị nhé. Nhưng nhớ 2/9 là phải vào Phượt để xem tình hình nhé, danh sách cập nhật sau 29 sẽ có nhiều thay đổi đó....
Nếu thiếu chỗ thì cho Hùng nằm hầm xe nha, chịu khộng hehehe :LL Đùa thôi, thiếu TuanHung thì lấy ai làm liveshow cho mấy đứa nhỏ nghe, chắc chị Mơ cũng sẽ có cách... , em về tập hát lại 1 số bài hát thiếu nhi đi nghe em !
Em còn danh sách dập dòm lang_du's. Nếu trong trường hợp full hết chỗ em có thể dành suất này cho Tuanhung được mà chị. Cái này giữ bí mật cho nhà mình thôi nhé :D. Em mới Ck suất của em cho chị rùi đó. Confirm dùm em nha

Em còn danh sách dập dòm lang_du's. Nếu trong trường hợp full hết chỗ em có thể dành suất này cho Tuanhung được mà chị. Cái này giữ bí mật cho nhà mình thôi nhé :D. Em mới Ck suất của em cho chị rùi đó. Confirm dùm em nha
Hehe... kêu bí mật mà post lên public làm sao bí mật được. Chị nghĩ là k0 sao đâu, TuanHung chắc sẽ có chỗ mà :)

14h00- 30/8: chị babyone có thể không đi chuyến Trung thu nên đề nghị xuống danh sách dập dòm, TuanHung79 thế vào chỗ chị babyone nhé (trang 15 của topic KenhVĩnhTế..., thứ tự 30 trong danh sách). TuanHung mau gửi thông tin thực để chị làm thủ tục và đóng cọc trước ngày 2/9 nha em.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back