What's new

PSG đi Đà Nẵng mừng Sinh Nhật Phượt: Đi là tới, Chơi là sướng.......Oh yeah!!!!!

Re: PSG đi Đà Nẵng mừng Sinh Nhật Phượt: Đi là tới, Chơi là sướng.......Oh yeah!!!!!

alo alo có ai biết số tel của Dunglt (Dung D.. D... ) hay HanHan không, cho chị xin với ???
Cần liên lạc để confirm thông tin chuyến Trung thu gấp !!!

Re: PSG đi Đà Nẵng mừng Sinh Nhật Phượt: Đi là tới, Chơi là sướng.......Oh yeah!!!!!

alo alo có ai biết số tel của Dunglt (Dung D.. D... ) hay HanHan không, cho chị xin với ???
Cần liên lạc để confirm thông tin chuyến Trung thu gấp !!!
Số cửa dũng nè chị ơi 0908979191. sau rồi chị kế hoạch ok cả chứ chị,em chuyến đi này ko giúp gì được cho chị và đoàn rồi em ngại quá.vì thứ 7 này em về quê tới ngày đoàn đi em mới lên.vì ở nhà có đám cưới cháu em.nên chị và cả nhà thông cảm cho em nha

@HoangDung: Em biết top này giờ chỉ còn người nhà mình hôm đi sn Phượt ghé vào thui nên mới nói ở đây chứ ngoài topic kia em đâu dám nói :D
@Tuanhung: lang_du này là nữ, còn langdusg mới là Vũ vú vẹo :D.
Thì ra là bạn lang du la 2 nữ hả?Hùng có gặp một lần của ngày off thống nhất cchương trình văn nghệ trong chuyến đi sinh nhật phuot tại đà nẳng đúng ko?mà sau chuyến đi đó sau em ko đi.và cũng ko tham gia văn nghệ như em đã đăng ký.chuyến này thì sau hả em có chuẩn bị nhiều bài hát thiếu nhi chưa?có chọn ra bài nào anh và song ca ko hihihi

Đúng là không đi chuyến này thật là hối hận đó :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back