What's new

Pù Luông. Sớm 28 / 5 / 2010

Status
Not open for further replies.
Mai tớ đi Pù Luông. Có 2 anh em, lâu quá rồi, lần này đi sâu một chút vào rừng.
Toàn bộ dùng camping, sleeping bag. Bạn nào có xe thì tham gia cho vui. Dự tính đi 4, 5 ngày thôi.
Không tuyển ôm. Mỗi người 1 xe.
Dự trù kinh phí: 800k.
Lộ trình: Tớ đi nhiều cung này rồi nên xin phép không cần lịch trình mà hơi ngẫu hứng 1 tí. Mod thông cảm nhé.

welcome.

Mai tớ đi Pù Luông. Có 2 anh em, lâu quá rồi, lần này đi sâu một chút vào rừng.
Toàn bộ dùng camping, sleeping bag. Bạn nào có xe thì tham gia cho vui. Dự tính đi 4, 5 ngày thôi.
Không tuyển ôm. Mỗi người 1 xe.
Dự trù kinh phí: 800k.
Lộ trình: Tớ đi nhiều cung này rồi nên xin phép không cần lịch trình mà hơi ngẫu hứng 1 tí. Mod thông cảm nhé.

welcome.

HIx, thèm theo lắm. Nhưng 4-5 ngày cũng là nhiều lắm. Nên ở nhà hóng, ngồi ủ mưu cho lần sau.

Nhưng post thế này là sai Phượt luật rồi. Sắp bị khóa nhỉ!!!!

Đính chính cho các bạn comment hỏi sớm mai là sớm nào. Sớm mai là sớm ngày mai, sớm ngày mai là sớm ngày 28/5 ạ.

Chỉ có 1 chút xíu về yêu cầu người tham gia: 1. đi xe riêng (không ôm hoặc có ôm của riêng mình), có túi ngủ, tấm trải. Trại tớ có đủ cho 5, 6 người. Hiện tại chỉ có tớ và 1 ku em nữa.
Chương trình sở dĩ không có vì có nhiều điểm tớ đi sâu hơn, các điểm này có khi về rồi mới quất lên được cho mọi người biết. Thời gian dự tính là 5 ngày. Nếu hành trình trong rừng sớm hơn thì sẽ về sớm hơn.

Em chỉ nhìn thời tiết thôi nhưng nó cứ sập sùi thế này mà bác vẫn chạy thì em khâm phục, khâm phục !

Hic , em đang chuẩn bị đầu tháng 6 đi Pù luông đây. chả biết đường có khó đi ko :D máu lên là đi thôi. Có bác nào đi rồi thì chỉ em 1 tí đi :D em cảm ơn nhìu nhìu ạ :D

2 ông này bựa thế nhỉ...mình cứ tưởng hm ăn thịt chó họ nói là độc hành. Mình cũng ko dám ó e xin theo cùng. Hm nay vào đây mới té ngửa cũng rủ rê, cà kê...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back