What's new

[QC] Quẩy hết mình với mùa lễ hội cuối năm nào anh em!

Status
Not open for further replies.
Re: Quẩy hết mình với mùa lễ hội cuối năm nào anh em!

Mấy đứa bạn ngoài HN của em năm ngoái xem hình quẫy Party gato ghê gớm =]]

Năm ngoái đây bác

Mới sáng mà mấy bác pót hình Ken cùng hotgirl kiểu này khí rần rần trong người muốn bay ra ngoài quất tới bến quá.
Năm nay Ken tổ chức ở đâu nhỉ?

Tình hình là cuối năm rồi, không biết các anh em có kế hoạch ăn chơi gì chưa nhỉ?? Mìnhnghe nói năm nay có chương trình “Rực Rỡ Sắc Màu Lễ Hội 2014” do Heineken tổ chức, mà mình để ý chương trình nào Heineken làm cũng độc đáo hết, năm nay chắc cũng không ngoại lệ (beer). Có anh em nào muốn quẩy tưng bừng mùa lễ hội cuối năm nay thì tham gia luôn nè (NT)
Heniken tổ chức countdown thì cứ gọi là cụ,năm nay em lại la lêch như mọi năm..

năm nay Heinekenchỉ tổ chức count down party ở Hà nội thôi nhé mấy bác, bác nào ở Hà nội thì chuẩn bị tinh thần nào

Làm gì mà ko tổ chức. Cái này là truyền thống của Heniken rồi.

năm nay tổ chức ở đâu vậy bác ? Ken mà tổ chức là hoành tráng từ bắc chí nam luôn

Tổ chức countdown ở Hà Lội còn Sài Gòn có chương trình gì không? Ken không chơi trò bỏ rơi anh em ở SG chứ? (beer)

năm nay Heinekenchỉ tổ chức count down party ở Hà nội thôi nhé mấy bác, bác nào ở Hà nội thì chuẩn bị tinh thần nào

năm ngoài tổ chức ở Nha Trang, Hà Nội, và TPHCM, năm nay ko biết như thế nào, có hoành tráng như mọi năm ko, năm ngoái đông khiếp chen chân ko nổi, chỉ biết đứng từ xa mà xem thôi

Năm nay đổi gió ra HN rồi, HCM không có đếm ngược. NHưng nghe nói có ctrinh hấp dẫn ở nhà hàng gì đó.

Tổ chức countdown ở Hà Lội còn Sài Gòn có chương trình gì không? Ken không chơi trò bỏ rơi anh em ở SG chứ? (beer)
hic, năm nay tới giờ vẫn chưa thấy hoạt động nào ở SG cả, tình hình là các fan ở SG cứ tập trung ngoài trung tâm Q1 để xem pháo bông nhé. NGon nữa thì lên mấy nhà hàng cao tầng ăn uống vui chơi chờ pháo bông cho đỡ đông nè

Năm nay đổi gió ra HN rồi, HCM không có đếm ngược. NHưng nghe nói có ctrinh hấp dẫn ở nhà hàng gì đó.

Không biết lí do gì mà sì gòn bị bỏ rơi?? Em nghi˜ không có địa điểm,thôi thì hóng đến phút cuối vậy.

Thông tin cho fan Hà Nội đây
Heineken Countdown 2015 đang là sự kiện được chờ đón nhiều nhất trong những ngày cuối năm. Như thường lệ, 4 năm trở lại đây, Heineken Countdown đếm ngược chào năm mới thu hút được sự chú ý của rất nhiều bạn trẻ cũng như người dân của các thành phố lớn. Heineken Countdown là bữa tiệc âm thanh ánh sáng vô cùng hoàng tráng với sự tham gia của các nghệ sĩ quốc tế bao gồm DJ, ca sĩ cùng các nghệ sĩ lớn nhất Việt Nam. Đón năm mới trong không khí sôi động tràn ngập âm thanh, ánh sáng đã trở thành một thói quen mới của giới trẻ.
Heineken Countdown 2015 sẽ có sự tham gia của các ca sĩ nổi tiếng như Bùi Anh Tuần, Hồ Ngọc Hà, Tuấn Hưng, Hoàng Tôn, Hoàng Thùy Linh, Kimmese, Cường Seven,...Nghệ sĩ sáo Huyền Trang biểu diễn kết hợp cùng các DJ Drew Tudose, DJ Kruise, nhóm New York Style,..Tất cả chương trình âm nhạc sẽ được diễn ra trên sân khấu nước tại hồ Thiền Quang trong 4 tiếng liên tục.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back