What's new

Quà tặng của Diễn đàn: ly uống trà, cà phê bằng tre có khắc nick của bạn

Kính gửi các Thành viên yêu mến, vậy là Diễn đàn đã được 14 năm kể từ những ngày đầu thành lập, một chặng đường cũng có thể kể là dài đối với không biết bao nhiêu diễn đàn, nhóm hội từng xuất hiện và tàn lụi trên cõi mạng. Đối với một số người, chặng đường đó có thể tính là cả một thời thanh xuân sôi động đầy nhiệt huyết.
Mọi năm chúng ta đều tổ chức Lễ sinh nhật thật vui vẻ để anh em bốn phương hội tụ, nhưng năm nay vì tình hình dịch COVID khiến các mem không thể gặp nhau, chắc hẳn có rất nhiều nuối tiếc.
Vì vậy Ban Điều hành Diễn đàn xin được trân trọng gửi tặng tất cả các mem một món quà nhỏ nhưng đầy ý nghĩa để bày tỏ sự trân trọng đối với các thành viên đã đồng hành cùng diễn đàn suốt những tháng năm qua.
Hi vọng món quà này sẽ góp phần lưu giữ những kỷ niệm đẹp đẽ chúng ta từng chia sẻ với nhau, làm sống lại một thời đầy say mê hứng khởi và tiếp tục thắp sáng tình yêu với những nẻo đường, những ân huệ tuyệt vời mà mẹ thiên nhiên ban tặng.

Ly 150ml cao 8cm làm từ tre đã được hấp carbon khử mùi và chống mối mọt. Thân ly có khắc logo Phượt và nickname của bạn trên diễn đàn.

ĐIỀU KIỆN ĐĂNG KÝ VÔ CÙNG ĐƠN GIẢN : bạn chỉ cần post bài trong topic này, để:
- kế tên một chuyến đi của bạn bắt nguồn từ diễn đàn Phượt, tag nick của một vài mem cùng tham gia chuyến đi đó.
- hoặc, kể tên một vài Mod mà bạn yêu, ghét, tức... kèm lý do.
- hoặc kỷ niệm gì đó mà bạn đã có với diễn đàn.
Sau đó vui lòng PM cho mình địa chỉ và số điện thoại nhận hàng của bạn.

HẠN CHÓT ĐĂNG KÝ LÀ CUỐI NGÀY 15/9 NÀY CÁC BẠN CHÚ Ý ĐĂNG KÝ NGAY NHÉ!

Phượt - Mãi mãi một tình yêu

Last edited:
Chuyến đầu tiên em tham gia với mọi người là sinh nhật phượt lên 6 - máu lửa sầm sơn. Em tham gia cùng nhà Vĩnh Phúc dưới sự dẫn dắt của em satthudanong. Sau đó có tham gia thêm 1 lần sinh nhật phượt lên 7- nung chảy suối hai, phượt lên 9-phủ kín biển đông do nhà Đà Nẵng đăng cai tổ chức. Kỉ niệm thì nhiều không kể hết nên em nói ngắn vậy thôi. Mong nhận được chiếc cốc để làm kỉ niệm. Địa chỉ em là Phòng 308, cầu thang số 2, khu tập thể K80D, ngõ 376 đường Bưởi- Vĩnh Phúc- Ba Đình- Hà Nội. Số đt 086 567 86 87

Last edited:
Nếu kể tên chuyến đi đáng nhớ liên quan đến phượt thì lại quá nhiều, ko kể hết đc vì chuyến nào với em cũng thấy đáng nhớ hết :D
Người quen biết từ phượt thì cũng nhiều. Có các liền anh, liền chị, các liền bạn, liền em...
Có anh bán vé dạo @hiepnt1974 , anh chụp ảnh dạo @herodvd @thanhvinh @quocdan , chị cafe dạo @canhdieu76 .... :)))
Admin CVN và mod chitto siêu nhiệt tình :)))

Thời gian trôi nhanh quá, từ lúc biết diễn đàn tới nay đã gần 10 năm rồi. Mình còn nhớ hồi đầu biết tới những chuyến đi là 1 nhóm bên ttvn cơ, xong mới kéo qua đây. Ở đây mình tìm được rất nhiều bạn đồng hành cho những chuyến đi của mình. Xem lại thì mình rủ rê cũng kha khá nhỉ :p. Cảm ơn diễn đàn đã giúp mình có được những người bạn từ Bắc tới Nam, là những người đã giúp mình có những chuyến đi an toàn, vui vẻ, đáng nhớ ^^

Chuyến đi Thác Bà (Bình Thuận) ngày 19,20/5/2012. Anh xem hình thấy nhận ra nhiều người quen không nha.

Attachments

275.8 KB · Views: 83
    192 KB · Views: 86
    268.9 KB · Views: 82
    267.7 KB · Views: 79
Thời gian trôi nhanh quá, nhớ chuyến đi đầu tiên cùng Nhà phượt Nha Trang đến camping tại Mũi Điện, lúc đó được gặp bác Biển Dại Khờ, chị Quỳnh Như ngắm mặt trời mọc trên biển nó đẹp và cảm xúc vô cùng ... những ngày sau đó là những ngày dấn thân vào con đường phượt (đi xe máy, đi trekking) như 1 niềm đam mê bất tận ...

Phú Quý và những cái lần đầu
Đó là lần đầu mình mở thớt trên Phượt để rủ đi bụi Phú Quý, và cũng là lần đầu mình offline trước chuyến đi (vai trò team leader dù team chỉ có 2 thằng đàn ông, àh có 1 bạn thứ 3 off nữa nhưng bận k0 đi được), và đáng nói nhất là lần đầu mình đi Phú Quý.

Toẹt vời ông mặt trời, giờ mình là bạn rất thân với anh Vỹ chủ nhà nghỉ Long Vỹ và đã cùng anh tham gia 2 chuyến Hòn Hải.
Cám ơn Phượt

@Song_May
@Marko29
@2892064

Đã từng đi dự SN Phượt ở Sầm Sơn năm 2012 với các anh em phượt Hà Nội như Lưu mai mai, Lý A Sáng, Herovdc. Đi dự SN Phượt ở Đà Lạt 2016 với nhà phượt Đà Nẵng với các anh em Polyme, Thienson, Hương xưa... ??
@calien: bạn đã đăng ký qua đầu mối nào chưa thế? Nếu chưa thì PM địa chỉ nhận cốc cho mình nhé! Cheers!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,950
Latest member
tentacoin11
Back