What's new

Quần lót và tất dùng 1 lần

Hoặc không các bác mua cái loại Daily ý. Hết ngày vất đi không bị bẩn, có khi cả 10 ngày chỉ cần 1 cái quần cũng không sao =)).
Em chạy các bác đừng ném đá nhé.

Lâu lâu có người đào topic lên thì em cũng xin góp tí ý kiến. Em lúc đầu cũng định kiếm đồ mặc 1 lần rồi bỏ, hoặc là loại rẻ tiền để bỏ cũng ko tiếc. Nhưng sau đó em nghĩ trekking thì người mệt rã rời, lưng lúc nào cũng vác ba lô rạp xuống đất. cái thứ lủng lẳng kia chả có cơ hội để ý kiến ý cò gì :D Do đó em áp dụng thử chiến thuật "thả lỏng" trong 3 ngày và em đã thành công, ngoài ra nó còn rất tiện cho các bác lúc đang mệt mà đi tè không phải lật 2 3 lớp để "bới lông tìm vết" :)) Đây chỉ là ý kiến của em cho các anh, các bác, còn các cô các chị thì em chịu :))

Hi hi....mình cũng không rõ dùng bvs hay quần 1 lần thì tốt cho...chỗ đó hoặc tốt cho sức khỏe nói chung. Nhưng mà thấy đa ý kiến nói rằng dùng bvs hàng ngày nhìu, sẽ không tốt chút nào!
Thế còn quần 1 lần thì thế nào các bác ơi????????????

Mua loại vải cotton ý, bền hơn đắt hơn chút (18k/5c), loại giấy trông nguy hiểm không dám thử. Mua ở siêu thị Vincom.
Bác nào có ý thả rông ý, chắc không bết thế nào là rau mùi, nó ngấm thẳng ra quần dài ý. Hay là quần dài của bác là loại mặc 1 lần :D.

Em thấy tivi có quảng cáo tả lót dành cho người già ý hihi, bằng giấy đó. Nói vui thôi chứ tốt nhất là mua đồ tốt mà sài các bác ạ. Chịu khó giặc rồi treo chổ bửng xe là nó khô ah. Mua đồ rẻ tiền nhở mặc vô nó ngứa dị ứng đồ mới thì khi đó càng khổ hơn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back