What's new

"Quán nác quê choa"

Walkman

Buddy
Tình hình là hần ra ri. Bựa qua, chạy vô tồ pic, thấy các bác cừ ngồi rung đùi, uồng nước chè dạo, hụt thuốc lào, tán phét linh tinh trong tồ píc, đuổi nỏ đi. Em điền máu. Rứa là nửa đêm, chạy sang đây mở cấy Topic "Dân choa buôn chuyện" để đà đít các Bác sang.
Nỏ để ý lắm, sáng ni, nhận được điền thoại của cụ Chít tồ: Mi mần lại cầy tồ pic cấy, nửa đêm qua, tau mộng du, ấn nhầm cầy nút ti (đi li ti - delete).
Tưởng hần nói đùa, chạy vồ quán, wuơ trời, nhà hần đốt nỏ còn cầy chi.
Giừ tàu mở lại, bây lại vô đây buồn chuyện, đừng spam lung tung hây.
Ah, tau nghe nói bây tròng quê ra ngoài ni là hay "nổ" lắm. Mà nổ thì chỉ có lừu đạn là nổ to. Thôi thì cho bây buôn "lừu đạn" cho hần gớm, buôn dừa lê dừa chuột mần chi cho hần hèn:D Mót min hần sợ hần tránh ra.
Rồi nà, nhà to rồi nà. Vô buôn đi hây.:Dam:Dam:Dam

Last edited:
Sáng ni nhắn cho lão ni từ sáng sớm,nói vô xây lại cấy nhà chớ nhà bựa qua đốt trụi rồi còn mô.Dừ mới thấy xuất hiện,chắc lại lê là trà đá thuốc lào ở mô ah?Ghớm bựa trước nói mời cốc bia mà thấy im re,nỏ có phản ứng chi cả,chán ghê ghớm.Bạn bè chi mà lạ lùng rứa bây...hehe...

Mi nói ra răng chơ... Chiều mi đi đà bóng vời tau rồi bia bọt tí hầy. Tau đá sân Kìm liên. Bên tì ti vì en hần sắp tổ chức đài hội, nghe nói to lắm, có cả giải bòng đá. Tập tành tham gia tí. Chiều mần không?

Mi nói ra răng chơ... Chiều mi đi đà bóng vời tau rồi bia bọt tí hầy. Tau đá sân Kìm liên. Bên tì ti vì en hần sắp tổ chức đài hội, nghe nói to lắm, có cả giải bòng đá. Tập tành tham gia tí. Chiều mần không?
Chiều mi cứ đá đi,chứ tau lâu rồi ko tập,sợ chạy nỏ được.Mi đá xong có vụ bia bọt thì tau ủng hộ hết mình.Nick tau có chi mô mà mi nói là muốn ăn thịt mi.Mà răng "dân choa" chỉ có tau với mi "nổ lựu đạn" rứa hầy???

Em đây, bác đổi cấy tên Topic thành: Chuyện của dân Choa đi, nghe nó nhẹ nhàng, chớ lựu đạn với bom biếc nghe sợ quá....

Các bác mần quả giới thiệu sơ qua cho dệ nói chuyện hậy...

Em mần trước nhá:

Tên: Giáp
Quê quán: Nam Đàn - Nghệ An
Sống: Hà Huy Tập - Vinh - Nghệ An
Làm việc: Liệu Giai - Hà Nội

Em đổi thành Quán nác quê choa được không mấy Bác??? Vì em thấy mấy cầy quán nác là nơi các cụ hay ngồi khề khà nhứt.
Mà Nhà chung, Bác mô chộ cầy tên chi hày hay thì nói em hấy. (c)

Vãi cả hàng các bác. Em là dân nghệ gốc, chỉ có không ngọn thôi, mà mất 5' để đọc hiểu mấy cái các bác nói. Mấy bác ở vùng khác chắc mất cả tiếng.:D

Bác ni đạ hay. Mấy trục nằm trước, cụ Hồ đứng trước Đồng bào, cụ hỏi: Tui nói đồng bào nghe rọ không??? Rọ rọ - 70 triệu dân, nghe câu được cầu mất, rứa mà còn thông.
Bác mất gộc rồi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back