What's new

Quyên góp ủng hộ "Bản Khoang-Thương lắm vùng cao" từ 10-19/9 không đấu giá topic này

Re: Đấu giá ủng hộ "Bản Khoang - Thương lắm vùng cao" từ 10-19/9

Nếu người bán tự đưa ra mức khởi điểm thì cũng có mặt hạn chế của nó bác ạ, và cũng mất đi tinh thần của việc đấu giá. Bác cứ yên tâm là không ai bỏ lỡ sản phẩm với giá 10k đâu ạ. Nhưng bác nói cũng đúng, khởi điểm 0đ thì khả năng đẩy giá trị đến mức ủng hộ không cao.
Dù sao cũng phải đợi người chủ xuớng là bác SaveLove vào có đôi lời cho ace rõ luật của topic ạ. :)

Army Shop xin phép được đấu giá ủng hộ :
Bộ quần áo đặc công BĐVN có size số 4 và 5 ( không thích hợp với người béo bụng ^^, hợp lý với các bạn cao dưới 1m8, nặng dưới 70 kg )
Mình sẽ ship hàng ngay sau khi Ad nhận được tiền chuyển của người đấu giá thành công.

Em cũng xin có ý kiến ! vì đây là tấm lòng hảo tâm của mọi người tới khu vực khó khăn nên em nghĩ giá khởi điểm ít nhất cũng phải bằng 1 nửa giá sp , như thế số tiền ủng hộ tới mọi người sẽ nhiều hơn ^^ đây là điều mà ai cũng mong muốn !

Em có ý kiến với các Cụ thế này.
1. Giá khởi điểm không thể = 0 (theo thông lệ quốc tế).
2. Khi đưa ra mức khởi điểm # 0 vì một mục đích cao cả, người thách giá đã có toan tính
3. Nếu người mua được món hàng phù hơp, với giá cả dù có đắt hơn một chút thì cũng vui vì mình đã làm được một việc có ích.
Thế nên sản phẩm 1 của em giữ nguyên giá khởi điểm và lấy bước là 10 K ạ. Cảm ơn cả nhà. Em xin ít ảnh nữa cho xôm.
Lớp học đây ạ.

Tiếp ạ

Chỉ cần mưa đá thôi, thì đã thế này:

Chỉ cần chung tay, các con cũng đã vui rồi.

Chung tay nào, các Cụ, Mợ

Em cũng xin có ý kiến ! vì đây là tấm lòng hảo tâm của mọi người tới khu vực khó khăn nên em nghĩ giá khởi điểm ít nhất cũng phải bằng 1 nửa giá sp , như thế số tiền ủng hộ tới mọi người sẽ nhiều hơn ^^ đây là điều mà ai cũng mong muốn !

Hi, bộ áo giá khởi điểm thế nào vậy bác? :)
@ all: Vậy tất cả các món mang đấu giá trong topic này sẽ có bước giá 10k nhé mọi người. Chúng ta cũng nên thống nhất một mức giá sàn khởi điểm chung cho các món nhé, vì nếu mỗi người tự ra giá thì giống mua bán rồi. Nếu không quy được một số cụ thể, hoặc không đồng tình 0đ thì có thể làm theo cách này: Công khai giá mua ngay (giá thường bán) và cứ theo đó mà áp dụng tỉ lệ chung cho toàn các món để làm giá khởi điểm (= 50% giá bán chẳng hạn). :)

Trân trọng cảm ơn phuot.vn giúp mọi người ủng hộ đồng bào Bản Khoang!
Em chả có gì nhiều, đọc topic này chỉ kịp đưa lên đây SP đấu giá như sau :
Giày Bộ đội biên phòng Trung Quốc mới 100%
Size : 38 - ( 245 nên chân 39 cũng ok ) - Nam Nữ đều sử dụng được
Mua tại Chợ mốc 0 - Apachai - phù hợp du lịch, trekking...
Các anh BĐ VN cũng công nhận giày TQ mềm, bền hơn giày BĐ Việt Nam.
Giá bán ngay : 200k ( bao ship )
Giá khởi điểm : 80k
Bước giá : theo quy định phượt là 10k
SP sẽ được chuyển cho người nhận sau khi mod p.m nhận được tiền từ người trúng đấu giá.
Rất mong có nhiều anh/chị em hảo tâm ủng hộ bà con, thày cô giáo và học sinh Bản Khoang.
Trân trọng!

Ủng hộ sáng kiến của bác SaveLove và tinh thần làm việc nghĩa của ae Phượt, V cũng xin phép ủng hộ sản phẩm sau:

Sản phẩm 05
Giá khởi điểm: 0đ
Bước giá: 20.000đ

Thực phẩm hỗ trợ Sức mạnh + Tinh thần Caffeine ProLab
(size 100 viên, 1 viên công hiệu 4h-8h)

- Đặc điểm sản phẩm:
+ Chai 100 viên nén tiện lợi sử dụng và rất kinh tế. 1 viên tương đương 200mg caffeine tinh khiết.
+ Giúp bạn tỉnh táo tức thì, tăng năng lượng + sức mạnh. Giảm mệt mỏi khi vận động, bớt căng thẳng, tăng sức bền... chỉ với 1 viên.
+ Đốt cháy lượng mỡ thừa, giúp giảm cân nhanh chóng mà không ảnh hưởng đến chế độ ăn kiêng của bạn.
+ Không có đường và calo, không gây nghiện. Liều dùng 1 ngày từ 1 - 2 viên. Là thực phẩm chức năng hỗ trợ, không phải thuốc.
+ Made in USA.
- Nguồn gốc sản phẩm: Một sản phẩm chất lượng của ProLab - USA, với hơn 20 năm kinh nghiệm với các sản phẩm hỗ trợ sức khoẻ, tập luyện thể thao chuyên nghiệp.
- Date sản phẩm: 06/2017
- Số lượng: 1 Chai

Bộ dằn đặc công lên sàn chưa cả nhà.
Mình tham gia vụ này nhé. Mức đưa lần đầu 300k
Hùng: 0987 43525chins

Bộ dằn đặc công lên sàn chưa cả nhà.
Mình tham gia vụ này nhé. Mức đưa lần đầu 300k
Hùng: 0987 43525chins

Hi, bác ghé topic này tham gia đấu giá nhé:

https://www.phuot.vn/threads/116174-%C4%90%E1%BA%A5u-gi%C3%A1-4-s%E1%BA%A3n-ph%E1%BA%A9m-%C4%91%E1%BA%A7u-ti%C3%AAn-%E1%BB%A7ng-h%E1%BB%99-B%E1%BA%A3n-Khoang-Th%C6%B0%C6%A1ng-l%E1%BA%AFm-v%C3%B9ng-cao

Giá hiện tại cho sản phẩm làm 40k đó ạ, bước giá là 20k. :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back