What's new

Quyên góp ủng hộ "Bản Khoang-Thương lắm vùng cao" từ 10-19/9 không đấu giá topic này

Re: Đấu giá ủng hộ "Bản Khoang - Thương lắm vùng cao" từ 10-19/9

Về việc đấu giá thì mình không biết thông lệ quốc tế hay thông lệ VN thế nào, nhưng mình có xem các chương trình Đấu giá trên Discovery Channel thì như sau:
-1./ Giá khởi điểm
-2./ Giá trị thật: do chuyên gia đánh giá hoặc giá cả đang lưu hành trên thị trường
-3./ Giá mong muốn: giá thấp nhất mà người bán chấp nhận bán.
-4./ Bứơc giá: Tuỳ vào giá trị sp mà sẽ lấy bước ngắn hay dài

P/s: Mình thấy có khá nhiều sản phẩm đấu giá nhưng sau không thấy ai đấu giá hết thế??? Vậy làm sao mình muốn ra giá cho hàng mình thích nhỉ??? ai chỉ tui với :)

P/s: Mình thấy có khá nhiều sản phẩm đấu giá nhưng sau không thấy ai đấu giá hết thế??? Vậy làm sao mình muốn ra giá cho hàng mình thích nhỉ??? ai chỉ tui với :)

Hi, topic này để các bạn có đồ muốn mang ra đấu giá ủng hộ thì up vào thôi. Mod SaveLove sẽ tổng kết và mang qua topic kia cho đấu giá:

Đấu giá 4 sản phẩm đầu tiên ủng hộ "Bản Khoang-Thương lắm vùng cao"
https://www.phuot.vn/threads/116174-%C4%90%E1%BA%A5u-gi%C3%A1-4-s%E1%BA%A3n-ph%E1%BA%A9m-%C4%91%E1%BA%A7u-ti%C3%AAn-%E1%BB%A7ng-h%E1%BB%99-B%E1%BA%A3n-Khoang-Th%C6%B0%C6%A1ng-l%E1%BA%AFm-v%C3%B9ng-cao

@ V cũng thích xem mấy chương trình đấu giá vũ khí cổ, đồ nghệ thuật, săn đồ xưa... của DCVR lắm. ^^

Giờ em mới đọc bên này. Có lẽ hơi hấp tấp khi nhảy vào đấu giá thì phải?
Mà có dù sao em vẫn tham gia. Nếu các chủ hàng đấu giá và bác @SaveLove chưa thống nhất được cách thức và nội quy thì em e rằng sẽ không giúp được Bản Khoang. Ngược lại, nếu đã thống nhất rồi thì không cần để topic này tồn tại nữa. Thông tin nào quan trọng, Mod chuyển luôn qua bên kia có lẽ hay hơn.

Tối em lại mở hàng tiếp topic nữa để cho sản phẩm của các tấm lòng hảo tâm lên sàn nhé,các bác nhanh tay ngó tủ đồ xem có gì muốn đóng góp cho chương trình không nào :D

Tối em lại mở hàng tiếp topic nữa để cho sản phẩm của các tấm lòng hảo tâm lên sàn nhé,các bác nhanh tay ngó tủ đồ xem có gì muốn đóng góp cho chương trình không nào :D

Chào tất cả mọi người,
V kêu gọi toàn thể ace đang kinh doanh bán hàng trên box Mua-Bán Đồ nghề đi Phượt cùng ủng hộ sản phẩm để mang đấu giá. Của ít lòng nhiều. Đây mới là hành động thiết thực, là thời điểm thích hợp để chúng ta đáp lại những ân tình, sự hỗ trợ đã nhận được từ Phượt. Chẳng phải Phượt đã giúp chúng ta có một môi trường kinh doanh lành mạnh, thuận lợi trong suốt thời gian qua sao?

Kinh doanh rất cần cái Tâm & Đức. :)

Re: Quyên góp ủng hộ "Bản Khoang-Thương lắm vùng cao" từ 10-19/9 không đấu giá topic

Chúng tôi kêu gọi mọi người ủng hộ GẠO, MÌ TÔM, QUẦN ÁO ẤM, CHĂN MÀN, và các nhu yếu phẩm cần thiết cho cuộc sống hàng ngày của bà con.
Bên cạnh đó, ủng hộ thêm đồ dùng học tập, giảng dạy cho học sinh và giáo viên

Mình không có đồ để đấu giá, nhưng mình có ít áo ấm và nhìn thấy mục trên, vậy sao không có địa chỉ để gửi đồ nhỉ?

Re: Quyên góp ủng hộ "Bản Khoang-Thương lắm vùng cao" từ 10-19/9 không đấu giá topic

Bác cho e cái địa chỉ và sđt,sẽ có các bạn TNV qua lấy,hoặc bác rảnh có thể mang trực tiếp đến 194 Nguyễn Ngọc Nại gửi bạn Tròn Xoay

Mình đang ctác ở vùng núi, TNV lên được đến đây cũng vất vả lắm. Nếu bên bác nhận đồ ấm thì cho mình xin địa chỉ để mình gửi EMS.(đồ size to, nhưng có vẫn hơn không. :D)

Em cảm ơn bác nhiều,nhưng em cũng nói thật là nếu bác gửi quần áo qua EMS,có khi tiền fee mất cả trăm k ý chứ,mà quần áo thì cũng nhiều bạn ủng hộ,nếu có dịp gần địa phương bác ủng hộ sẽ hay hơn,hay bác góp cho các cháu chút chút :D
Em nói thế ko phải ý chê đồ của bác đâu nhé,hi vọng bác hiểu

Mọi người ơi chúng ta cùng chung tay giúp đỡ các cháu nhỏ Bản Khoang nào

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back