What's new

Recycle Bin - Nơi xả mọi nỗi bực tức

Tối nay, hại não với khách Hàn Quốc quá.
Xin khăn thêm mà nói làm sao ấy, mình nghe mang bao cao su. Kêu phục vụ mang 4 cái bao cao su lên cho hai thằng đàn ông. Bị nó chữi te tua.....Tiếng Anh thì dỡ mà còn dữ nữa( Republic Of Korean )

Thương mình quá.
Tower với condom sao mà nhầm được bạn :). Do người ta nói ko rõ hay mình nghe nhầm :)

Ngày mốt là lên đường rồi, mà nào là công việc, má đau nằm viện. Cầu mong mọi chuyện suôn sẻ, má bình yên khỏe mạnh để tụi mình có thể vui vẻ yên tâm thực hiện chuyến đi trong mơ mà mình đã phải nỗ lực vì nó suốt mấy năm qua. America here we come.
Má nhập viện ngày 8/6. Mình đi ngày 14/6. Dự định 4/7 về mà ngày 27/6 má qua đời. Thương cho chồng ko được nhìn má lần cuối. Thương cho cô Bốn, bác Cần và chị Trang vì mình ko thể ở thêm làm cô buồn nhớ đến đổ bệnh. Xin lỗi cậu vì con ko qua thăm cậu mợ kịp. Buồn.

Re: Xin facebook của các phượt thủ nổi tiếng!

Mình cũng muốn học đại học với cao học? Thậm chí học cho xong bằng tiến sĩ nữa cho oai với thiên hạ nhưng mỗi tội lười đọc sách quá! Có cách gì học mà không cần đọc mọi nguòi chỉ em với ạ, em cảm ơn lắm lắm ạ!

Mình cũng muốn học đại học với cao học? Thậm chí học cho xong bằng tiến sĩ nữa cho oai với thiên hạ

Nếu muốn lấy bằng chỉ để oai với thiên hạ thì cần gì phải học đâu bác, mua cái là xong ngay, thiên hạ giờ vẫn đầy tiến sĩ giấy mà :)

Mình cũng muốn học đại học với cao học? Thậm chí học cho xong bằng tiến sĩ nữa cho oai với thiên hạ nhưng mỗi tội lười đọc sách quá! Có cách gì học mà không cần đọc mọi nguòi chỉ em với ạ, em cảm ơn lắm lắm ạ!
Mod nào chuyển bài của mình vào đây không biết!? Ý của mình là đang nhắc cho thằng cha hỏi linh tinh , cứ hỏi đuọc là hỏi chứ có chịu đọc các bài viết và hướng dẫn đâu!?

Tối nay, hại não với khách Hàn Quốc quá.
Xin khăn thêm mà nói làm sao ấy, mình nghe mang bao cao su. Kêu phục vụ mang 4 cái bao cao su lên cho hai thằng đàn ông. Bị nó chữi te tua.....Tiếng Anh thì dỡ mà còn dữ nữa( Republic Of Korean )

Thương mình quá.
2 người mà 4 cái BCS , anh tính toán giỏi nghen

Lại nhớ những cung đường nữa rồi....người ta nghiện này nghiện nọ...tui đây nghiện chạy xe là sao hả trời...đúng là không đi chịu không nỗi mà. Cung đường Vĩnh Hy sắp xong rồi.....xách xăng lên và đi thôi nhỉ.

Lại tìm đến đây để xả stress...
Công việc: chưa lúc nào nản như lúc này, ko muốn bỏ cuộc, nhưng có vẻ như ta đang tự làm khó mình. Mệt mỏi. Ngay cả với thằng sếp mình từng ngưỡng mộ. Dám nói mà ko dám nhận. Hai lần rồi, thật sự thất vọng !
Nhân tình thế thái: có vẻ như, càng lớn tuổi thì càng khó kiểm soát đc suy nghĩ và hành động. Mình đang nói đến papa. Bây giờ chỉ còn lại 2 ông bà thôi, ko nương tựa, đỡ đần nhau thì làm sao mà chịu được. Mẹ cũng lớn tuổi rồi, cũng cần nghĩ ngơi, cũng cần quan tâm chia sẽ,... Sao cứ bắt mẹ phục vụ ba như vậy? Nói ra thì kêu hỗn, mà ko nói thì...quá tội cho mẹ. Nói ra thì lúc nào cũng nghe hay ho, hợp lý, nhưng mà phải tỉnh táo mới ko bị lạc đường. Ba cứ rào trước - đón sau, chưa gì là chụp mũ,...thì còn nói gì nữa. Cái gì cũng cho mình đúng, người khác sai.
Thôi, nhiều chuyện bức xức để nói quá, mà cũng ko muốn nói nữa. Chỉ biết rằng, bắt đầu từ ngày đó, cũng chẳng muốn về thăm nhà nữa - có chăng là muốn nhìn thấy mẹ mà thôi .
...Sao mà thấy đắng...à, mà thôi !!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back