What's new

Rủ rê bụi Sài Gòn - An Giang nước nổi, 15, 16/10

Chả biết năm nay nước cao hơn bình thường bao nhiêu, nhưng mình khá thích cung dân dã này.
Dự kiến tối muộn thứ 6 lên xe Phương Trang, điểm đầu đón ở Lê Hồng Phong, sáng thứ 7 tới Châu Đốc, thuê xe máy khám phá tới chiều chủ nhật về, đêm về tới nhà hoặc nếu có nhiều thứ hay ho thì đêm chủ nhật về sớm thứ 2 đi làm.

Lịch trình tham khảo từ Lyhung, vẫn mong các bạn có ý kiến, nói chung cố gắng khám phá hết vẻ đẹp của mùa nước nổi ở An Giang

Ngày1: Châu Đốc đồi Tạ Pạ khoản 50km,tức dụp, hồ soài so, 3 địa điểm gần nhau) lượt về gé núi cấm h có cáp treo rồi nên đi sẻ rất nhanh,lượt 155k khứ hồi )& rừg tràm,chợ tịnh biên.

Ngày2: đi vòg vòg châu đốc núi sam chợ gò biên giới campuchia, búng bình thiên. những điểm này củg gần vs nhau.

Bạn nào cùng chí hướng không?
https://www.facebook.com/groups/314997658868574/

Bạn nào đi thì để lại số điện thoại và FB nhé, hoặc join vào group trên, để mình update thông tin xe cụ thể vào tối thứ 5

Last edited:
Vẫn đi bình thường nhé các bạn, chắc mai mình sẽ ra hỏi xe Phương Trang, dự kiến sẽ đi chuyến 12h đêm thứ 6 nhé. Group mình vừa tạo các bạn nào vào đây Update thông tin và làm quen trước nhé.
Không đưa link bên ngoài vào.

Last edited by a moderator:
Chào chủ thớt ! Một cung vừa đẹp ,vừa nhẹ nhàng ! Xin phép đưa lên vài tấm ảnh gọi là " DỤ DỖ " tăng thêm phần khí thế cho đoàn nhà ta ! Xin cám ơn

Hồ Tà Pạ !

P1040161 by nguyen bao, trên Flickr

Búng Bình Thiên !

P1050642 by nguyen bao, trên Flickr

Cánh đồng Tà Pạ !

P1040164 by nguyen bao, trên Flickr

Mạo muội ! Xin chủ thớt bỏ qua nếu có gì sai ! Thân

Nếu không có gì thay đổi lịch đi vẫn là chuyến xe Phương Trang 24h, Danh sách đi hiện tại có những bạn dưới đây phải không?:
HuongMin
dangvanthin1

chào các bn mình xin thông báo! năm nay an giang ko có nước nổi rồi, cam, lào, thái, trung, chặn nước hết rồi, nên ko có lũ tràn đồng ruộng, sẻ ko dc bơi xuồng bắt cá linh & hái bông điên điển như mọi năm, thật tiếc cho các bn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,155
Latest member
ncvinh123
Back