What's new

Rủ rê các anh chị Phượt của Cần Thơ tụ tập.

Em thiết nghĩ, một vài người đi rồi nhưng mà cũng có nhiều người chưa đi. Thế nên các anh chị đi rồi, nên chọn lọc những nơi đẹp để đưa đoàn đi thưởng thức. Nếu lần này đi được giao lưu với dân, được nói chuyện với dân thì quá tốt. Ngoài ra, nếu anh chị nào có bạn bè hay có hiểu biết về những nơi trên hòn đảo này, xin hãy làm hướng dẫn viên để những người chưa biết còn được biết. Phượt có nhiều cái hay cũng có nhiều cái dỡ, một trong những cái dỡ đó là người đi chủ yếu là ngắm chứ không hiểu sâu :D. Cảm ơn anh chị đã đọc.

Còn việc làm từ thiện, số lượng để trao quà là bao nhiêu thế ạ? Trao cho học sinh hay trao cho đối tượng nào? Có cần tổ chức giao lưu chơi bời không ạ?

@Cô Mai: Con nhớ cô quá :D. Bé Nấm khỏe không cô?

Cho em địa chỉ quán đê chế Kiều ơi.
Hehe
Cafe 3Gs
Đ/c quán nà : 208 CMT8 Tp Cần Thơ
Khai trương 24/4/2012 nhằm 04/4al

Mong được phục vụ bà con cô bác bạn bè gần xa ạ ;)

Ủng hộ ....thường xuyên nha chị Pa ời, tks so much

@Bé Vân: Do bận nhiều việc nên có thể giữa tháng 4-2012, BTC mới ra chương trình cụ thể cho chuyến đi và số lượng quà, trị giá quà... như thế nào để mọi người được rõ. Đối tượng chính của mình vẫn là trẻ em, người già neo đơn. Sẽ tập hợp các em lại để sinh hoạt và tặng quà như chuyến ở Tân Châu. Em chuẩn bị làm...bò né nữa he! :D

@Bluedt: Do điều kiện sinh hoạt ngoài đó khó khăn nên BTC giới hạn số lượng 15 người (gồm 10 người của phượt Cần Thơ và 5 người mở rộng). Hiện nay, nhóm mở rộng đã đủ số quân. Bạn có thể đăng ký dự bị nhé!

Thân!

Hehe
Cafe 3Gs

Chế nói em ủng hộ thường xuyên chẳng khác nào chế bảo em chuyển hộ khẩu về Cần Thơ à? Hí hí. Giỗ tổ này nếu nhà Cần Thơ không đi đâu thì em ghé chơi hén. Ngày mai em đi từ thiện ở Bến Tre, có thể chủ nhật sẽ xuống Cần Thơ và dầm dề tới thứ 2 luôn.

Chế nói em ủng hộ thường xuyên chẳng khác nào chế bảo em chuyển hộ khẩu về Cần Thơ à? Hí hí. Giỗ tổ này nếu nhà Cần Thơ không đi đâu thì em ghé chơi hén. Ngày mai em đi từ thiện ở Bến Tre, có thể chủ nhật sẽ xuống Cần Thơ và dầm dề tới thứ 2 luôn.

Haha ....
Ham hố phượng trắng rộ hoa Dalat kìa, nhưng
Cơn bão số 1 làm mưa sương mù dày đặc rùi, chế Beer cũng cảm theo luôn.
Tùy tình hình thời tiết và sức khỏe. Nếu ngày mai thổ địa Dalat lên tiếng:
- "Thôi rồi em ơi, lên đây cafe + nhậu nhẹt thì được chứ chụp choẹt pó tay" thì chế ở nhà và hội ngộ em gái hen.
- Còn " Sau cơn mưa trời sáng lại rồi " thì tối mai chế vát balo lên đường thoai. Em gái chiều mai qua sớm xíu nha, nếu đi 19g chế ra xe đới.

[QUOTE

@Cô Mai: Con nhớ cô quá :D. Bé Nấm khỏe không cô?[/QUOTE]

Nhớ thì bữa nào ngày thường lên đây ăn bánh xèo với cô,tối có mónđậu hủ chiên giòn chấm
mắm tôm Huế ngon hết xảy luôn.
Cám ơn con hỏi thăm ,bé Nấm vẫn đi học đều , trừ ngày thứ 7+CN ở nhà quậy bà nội:D

Hehe
Cafe 3Gs

Wow ,các Mễ NCT làm thêm nghề tay trái nữa á.Ngưỡng mộ quá.:)
Vậy là bà con có nơi tụ tập 8 mút mùa hén.(beer)
Nhưng các Mễ cai phượt à(NT)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,950
Latest member
tentacoin11
Back