What's new

Rủ rê các anh chị Phượt của Cần Thơ tụ tập.

Alo, em định để xem coi như thế nào. ai dè danh sách lên nhanh kinh khủng khiếp, thế nên, thôi cho em đăng kí một vé luôn đi ạ :D:D Lâu quá rồi, ngứa chân ngứa tay quá... ngứa luôn cả con mắt, cho gió biển gãi ngứa giùm. Năm trước lỡ chuyến Nam Du rồi, năm nay k để lỡ nữa :D! Mà có đi cái chỗ có cái Hải Đăng không chị.. lịch thêm ở đó đi :D!

Tàu ra Hòn Tre nhóc nhách hết. 7h30, 10g, 2g, 4g
Ngủ nhà khách Ủy Ban hoặc Huyện ủy. Ăn uống giá Ok. Thuê xe máy chạy vòng quanh đảo. Tắm và chơi ở Bãi Chén. Tham quan dinh Cậu, đá Bà Già, đá Bia, đi câu cá ở đuôi Hà Bá. Băng vuờn xoài lên núi, dừng chân ở đá Bia... Tại đây ngắm cảnh đẹp!
Cụ thể chút đi anh Quê ơi :D, bọn em dự định đặt xe Phương Trang chuyến 5h, tới bến tàu chắc 8h( trừ hao) tàu ra đó bao lâu có 1 chuyến đề bọn e có thể xuất phát sớm hơn. Vé tàu giờ nhiêu 1 vé vậy. Nhà khách mình có cần đặt trước không vậy, nếu có thì cho em cái số ĐT với ạ. Thanks all:L

Hân hạnh chào đón nhóm Điên luôn nà, lâu rồi không đồng hành cùng, nhớ mọi người lắm ....

Chị ơi, chị nhớ tụi em thiệt hok, hí hí :">

Hôm nay off chỗ chị Mơ mới nghe anh Độc già bẩu chị Kiều đi Nam Du. Cho em, NiNi và con nhỏ Xê kô đeo theo chị nha :)

Ngóng cổ chờ tin chị :D

Khơi dậy Nam Du

Chào cả nhà,hổm nay đi vắng,giờ online mới thấy cái vụ đi ND.
Nếu có ưu tiên cho người già thì bà bà đăng ký 1 vé dập dòm nhá,ok?(NT)
Giờ cho bà bà "phe"" hàng tí nhá.Lão bb mới phượt Thái Lan zìa.:)
Tổng chi phí cho chuyến đi 6 ngày 5 đêm=bus+tuktuk+skytrain+MRT và... lội bộ có 2.733.000vnđ.(đã có ăn uống +ngủ nghĩ+ngắm nghía)
Nếu bà con có ngẩu hứng phượt TL =bus,cần tt thì cứ alo cho bb nhá.:D
Quên tính thêm 200baht=140k /1h/người ,cho vụ đi mat-xa Thái:D

Last edited:
Hôm nay off chỗ chị Mơ mới nghe anh Độc già bẩu chị Kiều đi Nam Du. Cho em, NiNi và con nhỏ Xê kô đeo theo chị nha :)

Ngóng cổ chờ tin chị :D

Xác nhận

Chị ơi, cho em thêm 3 suất nữa nhé (nghĩa là em + 3 người nữa). Thks chị :D

Xê-kô có trong xác nhận của Lovepa rồi nhé, sorry trước phần phát sinh 3 người bạn em (phần này có khó vì nếu thương lượng được bên thổ địa mới cho biết kết quả. Tuần này có cái Wedding của 1 đại ca BP chị thấy lu xa bu để tuần sau chị liên lạc). Mí lại thành phần BTC quyết open chốt số chiếm 50% số lượng Nhà Cần Thơ thoai em ơi.

Danh sách (cập nhật):
1.Kieubsg
2.Ngochien
3.BlueTruc
4.NNQ
5.Vanmapct
6. Lão pà pà Maidt
7. .........
8. ........
9. ........
10........

Khách mời đăng ký
1. Độc Hành (dập dòm)
2. Độc Hành 's (dập dòm)
3. Lovepa
4. Lethanh0901
5. Nini
(AC Độc cho biết quyết định cuối cùng vào ngày 15/4 nhá, có liên quan đến danh sách đăng ký vé tàu và ăn ngủ nghỉ...)

Túm lại : Phụ nữ vùng lên quá xá (NCT có 1 giai, Nhóm Điên cũng có 1 giai) :D.

Last edited:
(AC Độc cho biết quyết định cuối cùng vào ngày 15/4 nhá, có liên quan đến danh sách đăng ký vé tàu và ăn ngủ nghỉ...)

Định để sau khi ra bắc rồi xác nhận. Đã vậy thì đổ bê tông luôn nhá :))

Có cái gì đó níu kéo đến nỗi các Mễ Nhơn phải quay về đó lần 2 ?!!
Rồi xong (NO).

Mục đích vẫn là thiện nguyện đó, thêm cái ..... thâm tình nữa Ku, hiểu vậy đi

Thật tình các Mễ bù đầu lo cho cafe 3Gs khai trương chưa đầy tuần lễ nữa kìa... Đi mà tâm trạng rối như con rắn mối hic hic

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back