What's new

[Chưa chốt đoàn] RỦ RÊ CORON XANH NGÁT NƠI XỨ PHIL 9 NGÀY NHƯNG CHỈ OFF 3 NGÀY

Dẫu biết Tết nhất dí tới nơi, nhà bao việc nhưng do vẫn chưa tìm đủ đồng bọn nên mình lại ngoi lên đây ạ

Năm nay thấy mình có tận 4 ngày T7 CN và 2 ngày 30/4, 1/5 ...Vậy nên quyết định làm 1 chuyến đi đến CORON xinh đẹp cho thỏa nỗi lòng.

Vì hứng là đi, nên hiện mình chưa có plan cụ thể lắm ?, nhưng sơ bộ có thể theo plan như sau:

Ngày 1: SG - Manila - Puerto Princea - El Nido

Ngày 2: Tour A

Ngày 3: Tour C

Ngày 4: Di chuyển qua Coron

Ngày 5: Tour A

Ngày 6: Tour B,bay Coron - Manila

.....

Ngày 8: Thăm thú Manila, .

Ngày 9: Manila - SG.

Do tổng chuyến đi 9 ngày, việc di chuyển khá nhiều và mất sức, nên mình tính để 1 ngày sơ cua back up để đi thêm Coron hoặc El Nido.

Team sẽ lên plan chi tiết hơn sau nè.

?Time: 25/4 - 3/5 ( từ T7 đến CN)

? Hiện đã có 2 nữ 9x độc thân, ham vui, thích trải nghiệm văn hóa, ẩm thực , thích sống chậm để khám phá (vì bình thường SG đã quá nhanh rồi ? ) nên mình cần tìm thêm 1-2 bạn nữ và 2-3 bạn nam không phân biệt bao nhiu múi ?
=)))

Chỉ cần rảnh và cũng có ít nhất 1 điểm chung như tụi mình là được :">. Bonus thêm là có sức khỏe vì di chuyển khá là nhiều ạ ?
=)))

?Điều cuối cùng: Chi phí dự trù tầm 16tr

Vì 1/2 chi phí là ở vé máy bay nên mong chốt team sớm để chúng ta có 1 chuyến trip để đời, vui, thoải mái và chi phí hợp lý nhất.

Xuất phát từ Sài Gòn ạ, đầu HN nếu các bạn muốn tham gia chắc hẹn nhau ở SG vì nếu hẹn ở Manila lệch nhau đến 4 tiếng mình thấy hơi bất tiện ạ ^^.

Hy vọng chúng mình có thể cùng cắn hạt dưa và chốt xong plan dịp Tết ạ :">

Mình ít lên 4rum, các bạn có thể mess giúp mình ở fb: / chik.babe or zalo : 079.211.7898

Attachments

204 KB · Views: 222
Last edited:
Up ......

Thời gian ok, team member ok, tài chính ok.........chỉ có vấn đề là địa điểm thôi.......nhưng cũng up phụ cho chủ thớt nè.☝

Vụ đóng phí ở sân bay thì hết rồi. giờ mua vé máy bay họ tính cả phí vô luôn nên bạn ra sân bay ko phải đóng thêm gì nữa.
Ngày 4 di chuyển qua coron bạn sẽ dư nửa ngày, có thể cân nhắc mua tour đi tham quan thị trấn và suối nước nóng.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back