What's new

[Đã chốt đoàn] Rủ rê! Indochina từ SG, 28/8 - 4/9/2010 ( xe máy )

Status
Not open for further replies.
Hiện tại đã có 3 xe\3 người. Em thì lúc nào cũng thích 4 hoặc hơn chút nữa cũng được nên vào đây rủ rê.

Vào đề nhanh luôn.

Thời gian: 28/8 - 4/9.

Cung đường cơ bản: VN - Cam - Lao - Thai - Cam ( Lao ) - VN, còn chi tiết thì tùy hứng cho đúng máu lang bạt ( bạn nào đi thì mình bàn sau ).

Tuy nhiên có những điểm chắc chắn và mong muốn sẽ đến trong chuyến này là: Đền Preah Vihear, Angkor Vat (option), Emerald Triangle (Ngã ba Thai - Cam - Lao) và Ngã ba Đông Dương.

Tiền bạc thì án chừng 500k\ngày

Xuất phát từ SG

Liên lạc trực tiếp yahoo ID : phamvuhoangquoc

Last edited:
Re: Rủ rê! Indochina 28/8 - 4/9 ( xe máy )

Có nhận thêm ôm k bạn ơi. Hay chỉ welcome xế thôi.

Có nhận thêm ôm k bạn ơi. Hay chỉ welcome xế thôi.

Nếu bạn tự lo xế được.

ACE nào có nhã ý tham gia cùng, chịu khó lục lại coi mấy chuyến trước của em. Thấy ưng bụng thì đi cùng cho vui để tránh tình trạng bằng mặt mà không bằng lòng.

Nếu bạn tự lo xế được.

ACE nào có nhã ý tham gia cùng, chịu khó lục lại coi mấy chuyến trước của em. Thấy ưng bụng thì đi cùng cho vui để tránh tình trạng bằng mặt mà không bằng lòng.

Chưa gì đã dọa... Em góp con xe máy ko có ôm và xế được không?

Chưa gì đã dọa... Em góp con xe máy ko có ôm và xế được không?

Nói thiệt hay chơi đó, mình dễ bị dụ lắm nha. Hồi giờ chưa thấy sách nào ghi chép vụ này.

Để hỏi bác Dudi mới được.

ow, nếu join chuyến này, thường dân như em phải đi làm cả sáng thứ bảy thì chỉ xin nghỉ có tròn 5 ngày thôi chứ nhiêu đâu :( lại đứng từ xa mà dòm vậy

ow, nếu join chuyến này, thường dân như em phải đi làm cả sáng thứ bảy thì chỉ xin nghỉ có tròn 5 ngày thôi chứ nhiêu đâu :( lại đứng từ xa mà dòm vậy

Chỉ nhìn thấy nick Rei thôi thì anh đã đoán em viết gì trong đó rồi :) ...Thôi ráng làm việc giỏi ha, chứ anh không muốn cty của em phá sản đâu.

:D bác chủ thớt ơi cho tớ join vụ này với, cho tớ hỏi xíu xế mình phải tự tìm ah...để tớ còn đi dụ (NT)

Các bạn hỏi cụ thể nhé, thông thường mấy cung đường của lão Đen không dưới 300km/ngày đâu nhiều khi còn dài hơn nữa .

:D bác chủ thớt ơi cho tớ join vụ này với, cho tớ hỏi xíu xế mình phải tự tìm ah...để tớ còn đi dụ (NT)

@Bạn "dang chưn": ráng săn được nai nha :)

ACE nào có hứng thú tham gia cùng tụi em, cho em xin 5xu liên lạc trực tiếp yahoo với em để tiện trao đổi hơn.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258
Back