What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Đang có 4 người xem topic này (4 thành viên và 0 khách)

SORI 0934756363,nnhu,Bòn Bon,Speed Up,
Bắt gặp cả nhà rồi nha ...tèn ten ten ......
Hic.......Bòn Bon ơi - dễ nhận ra nhau lắm - bồ đừng có lo , hẹn ......biết mặt bạn tối nay nha - tối thứ 6 ngày 12 ihhhihihihi tại Quán CAFFE Berverly Hill - Số 26 Hồng Bàng - TP. Nha Trang

Ui da ui da... Hạnh phúc quá đi mất,bà con lo cho e nhiều ghê,không biết phải cảm ơn mọi người như thế nào nữa đây ta.Thôi thì tối nay gặp mặt e chia sẻ tí xíu nhé...

Việc này hay đấy,nnhu có thể bàn vào tối nay luôn đi nhé..

Theo tinh thần của buổi hội họp tối nay thì cả nhà mình sẽ đi Bình Tiên vào ngày chủ nhật tuần này, lúc 6h sáng và tập trung tại cafe Berverly Hil mà không có em nnhu , hic...đành ngồi trên chuyến xe về miền Tây mà hóng theo vậy. Chúc cả nhà đi chơi vui vẻ.
P.S: em đã alo ông trời cho xin tí mưa vào khoảng 6h sáng rồi ợ , hẹn gặp cả nhà tuần sau .

Nếu sáng chủ nhật mà trời mưa thì anh xin đăng kí 1 xuất ôm về miền Tây được không nnhu

Sau chuyến đi "lên đỉnh" thăm các em gái núi, cafenhatrang lại có thiện chí lớn đi về xứ sở của những người "đệp" Tây Đô. Mời cafenhatrang sang box "Rủ rê các anh chị Phượt của Cần Thơ tụ tập" để quăng gạch, ném đá, dựng bê tông cho các chuyến Phượt miền Tây săn chuột dừa nướng mỡ hành và cá lóc nướng trui nhá!

Sau chuyến đi "lên đỉnh" thăm các em gái núi, cafenhatrang lại có thiện chí lớn đi về xứ sở của những người "đệp" Tây Đô. Mời cafenhatrang sang box "Rủ rê các anh chị Phượt của Cần Thơ tụ tập" để quăng gạch, ném đá, dựng bê tông cho các chuyến Phượt miền Tây săn chuột dừa nướng mỡ hành và cá lóc nướng trui nhá!

Nói vậy thôi chứ tuần sau mình sẽ có quà của miền Tây rùi nên không đi đâu,đợi dịp khác đông đủ a c e trong hội rồi làm luôn một chuyến cho nó " Hoành Tá Tràng " luôn.Đến lúc đó sẽ nhờ nnhu làm " Gai " cho đoàn nhé....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,155
Latest member
ncvinh123
Back