What's new

Rủ rê tụ tập anh chị em Sài Gòn nha!

Xin chào PSG. Mình bên Trại Vịt xứ Thanh,sáng 13/11 này có mặt cùng Bác ThànhVinh ở SG và đang có kế hoạch khoảng 16/11 xuyên Việt ra Bắc.Rất mong được gặp gỡ và giao lưu với các bạn cũng như ACE Phượt trên mọi miền mình qua! :L
Rất vui được đón tiếp các anh tại sài gòn , ngày 13 thì 2DP vẫn đang di chuyển về sài gòn sau chuyến kê gà nên chắc không thể đón tiếp các anh chu đáo được , từ ngày 13 cho đến ngày 16 trước khi các pác xuyên việt, thì tụi em sẽ tổ chức giao lưu và gặp gỡ các anh (vì không biết lúc nào các anh có dừng chân ở xì phố nên chưa có kế hoạch được ạ ) rất vui mừng được giao lưu với các anh và các bạn trên mọi miền đất nước.
Anh BanickLionking có thể cho em xin số phon được không ạ hay là cho em biết thời gian cụ thể anh có ở lòng xì phố này ( số của em là 01696742123 em tên Nguyên)

Hoành tráng thế thẹn chít đi được :D Bọn mình bay chuyến 22h từ HN,vào đến nơi lúc 23h55' .Sáng hôm sau quanh quẩn ở SG 1 lúc rồi sang CamPuChia luôn.Nếu các Bác có nhu cầu xỉn với bọn em trong đêm thì ...chết cũng sướng ạ :D
Khi nào vào nhớ phone cho em nhé!Mà 2 anh đi Campuchia đến ngày mấy quay lại SG?Sao em nghe bác Vinh bảo ngày 15 đi Bến Tre mà anh?

Rất vui được đón tiếp các anh tại sài gòn , ngày 13 thì 2DP vẫn đang di chuyển về sài gòn sau chuyến kê gà nên chắc không thể đón tiếp các anh chu đáo được , từ ngày 13 cho đến ngày 16 trước khi các pác xuyên việt, thì tụi em sẽ tổ chức giao lưu và gặp gỡ các anh (vì không biết lúc nào các anh có dừng chân ở xì phố nên chưa có kế hoạch được ạ ) rất vui mừng được giao lưu với các anh và các bạn trên mọi miền đất nước.
Anh BanickLionking có thể cho em xin số phon được không ạ hay là cho em biết thời gian cụ thể anh có ở lòng xì phố này ( số của em là 01696742123 em tên Nguyên)
Cảm ơn bạn! Sđt của mình 091.295.8889.Lịch đi chuyến này là không có lịch trình cụ thể nào cả :D.Trốn Vợ đi đc có 1 tuần thôi.Về không đúng hẹn bị cạo đầu là cái chắc:( . Thôi kệ,phó mặc cho dòng....phượt xô đẩy (beer)

Khi nào vào nhớ phone cho em nhé!Mà 2 anh đi Campuchia đến ngày mấy quay lại SG?Sao em nghe bác Vinh bảo ngày 15 đi Bến Tre mà anh?
Bọn anh sang Cam 2 ngày có công chuyện rồi về ngay thôi. Để TV đi BTre 1 mình. AE mình xuống Vũng Tàu tranh thủ ... tí nhỉ (NT)

Hoành tráng thế thẹn chít đi được :D Bọn mình bay chuyến 22h từ HN,vào đến nơi lúc 23h55' .Sáng hôm sau quanh quẩn ở SG 1 lúc rồi sang CamPuChia luôn.Nếu các Bác có nhu cầu xỉn với bọn em trong đêm thì ...chết cũng sướng ạ :D
Thế thì khi vào , Bác phone cho em nhé ! Sẽ đón các bác ở sân bay , dạo SG đêm và đáp ứng nhu cầu ... xin được chết của bác nhá :)) . Phone của em : không 93 hai kg hai 1 một năm 0 :D
@ bác dantocgoc : bác đã book vé chưa đấy !!!

Thế thì khi vào , Bác phone cho em nhé ! Sẽ đón các bác ở sân bay , dạo SG đêm và đáp ứng nhu cầu ... xin được chết của bác nhá :)) . Phone của em : không 93 hai kg hai 1 một năm 0 :D
Thanks mechuotchit ! Đã lưu số.. Hai cái 1 năm rồi nhá :))
Không say không về :LL

XẾ ÔM CHUYẾN ĐI KÊ GÀ NGÀY 11/11/2011

Chinh phục cung đường biển Hồ Tràm – LaGi – Kê Gà

1. Vinh Quang Xế. + Công Hậu…… …………Ôm
2. Bạn Hạnh Nguyên Xế + Hạnh Nguyên Ôm
3. Nguyên – xaquehuong Xế + Nhung – Út mót Ôm
4. Cao Hoàng Phi Hổ Xế + Tú Ôm
5. Nhân : Xế ........................+ Trâm…………………… Ôm
6. Lâm Xế.............................. + Lác Ôm
7. Pun Xế .................................+ Khánh Vân Ôm
8. Andy Xế .................................+ Cao Ngoc Ôm
9. Khang…………… ……...Xế + Linh lé…… ………..Ôm
10. Thành Râu………………Xế + Bạn anh Thành Ôm
11. Cún con…………… ……Xế + Thanh (sacxanhnhe) Ôm
12. Văn Thảo Xế ..........................+ Mỹ Ái Ôm
13. Vũ Xế ..................................+ Mai Hương Ôm
14. Khoa Xế ..........................+ Lan Anh Ôm
15. Phước Chơn Xế ..................+ Mai – sofolo Ôm
16. Toàn Xế ..........................+ Tâm Q.8 Ôm
17. Phúc Xế ..................................+ Thuận Ôm
18. Tony Xế......................................+ Thui Thủi Ôm
19. Pé Mèo Xế ................ + Chở đồ đặc cho nhóm
20. Phương ACB + Hằng – Q3, ôm
21. Bạn của Phương ACB + Mỹ Duyên
22. Bố Vũ – K117, Q 7, ôm + Bạn

Chào tất cả các bạn 2DP tình hình là vì công việc không vào đi cùng các bạn chuyến Hồ Tràm – LaGi – Kê Gà này được cũng tiếc lắm lắm chúc các bạn lên đường vui vẻ. Con mình & Lionkinh tôi12/11 sẽ có mặt tại SG lúc 12h sáng ngày 13 sẽ đi CamPuChia khoảng chiều 15 sẽ có mặt tại SG và khoảng 20 sẽ xuyên Việt luôn vậy trong những ngày tự 15 đến 20 rất mong các bạn thu xếp để được giao lưu cùng các bạn (beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back