What's new

Rủ rê tụ tập anh chị em Sài Gòn nha!

[/QUOTE]
Bọn anh sang Cam 2 ngày có công chuyện rồi về ngay thôi. Để TV đi BTre 1 mình. AE mình xuống Vũng Tàu tranh thủ ... tí nhỉ
Ai ya...Ví như thân này xẻ làm đôi được;)!Anh Vinh cũng đang dụ dỗ em đi Bến Tre kìa!Hay là làm quả giống hồ Kim Quy nhỉ(cho 2 anh đi BT còn em ở nhà ngủ....một mình he he...=))

Chào tất cả các bạn 2DP tình hình là vì công việc không vào đi cùng các bạn chuyến Hồ Tràm – LaGi – Kê Gà này được cũng tiếc lắm lắm chúc các bạn lên đường vui vẻ. Con mình & Lionkinh tôi12/11 sẽ có mặt tại SG lúc 12h sáng ngày 13 sẽ đi CamPuChia khoảng chiều 15 sẽ có mặt tại SG và khoảng 20 sẽ xuyên Việt luôn vậy trong những ngày tự 15 đến 20 rất mong các bạn thu xếp để được giao lưu cùng các bạn (beer)

Xin chúc chuyến đi của 2 anh thành công và đạt nhiều thành quả , sẽ cố gắn xắp xếp để được gặp gỡ 2 anh, cùng chuyện trò với các anh về những chuyến đi những kinh nghiệm quý báu mà nhà 2DP hiện đang xây dựng và phát triển.
Một lần nữa cũng chúc 2 anh lên đường vui vẻ. (beer)

Ai ya...Ví như thân này xẻ làm đôi được;)!Anh Vinh cũng đang dụ dỗ em đi Bến Tre kìa!Hay là làm quả giống hồ Kim Quy nhỉ(cho 2 anh đi BT còn em ở nhà ngủ....một mình he he...=))
Ngủ ở nhà hay ở đâu thì tuỳ cô nhá . Lão lôi kéo rủ rê.dụ dỗ,nịnh nọt nếu cần doạ dẫm... PSG đi á. =))

Hôm qua chắc là Cún là người về đến nhà cuối cùng, vì phải chờ chú Nhân vá xe xong, chạy đến điểm hẹn để trả cái lều, sau đó về đến nhà là 21:45, quăng ba lô đó vào tắm xong lăn ra ngủ, sáng nay báo thức réo lặp đi lặp lại đến lần thứ 5 mới dậy nổi, đến cơ quan mua ổ bánh mì và ly cà phê vào làm việc luôn.

Chuyến đi Kê Gà vui quá, nhưng sáng nay cả người ê ẩm, chắc chiều nay đi làm về kiếm chổ nào vào massa toàn thân cho khỏe quá.

Chuyến đi Kê Gà vui quá, nhưng sáng nay cả người ê ẩm, chắc chiều nay đi làm về kiếm chổ nào vào massa toàn thân cho khỏe quá.
Bác ko khỏe à, đã bảo...có tuổi rùi...làm gì cũng phải lượng sức mình mừ, cứ nhí nhố như ...trẻ lắm a' để giờ lại ca cẩm ;):D:))

P/s Kê Gà bên nớ có tắm tiên hông dzậy..:LL

Bác về tới nhà mấy giờ thế bác cún! em về còn lo trả lều là 10g đó nha! Mệt kinh khủng luôn. Nhấc cái mình dậy mà ê ẩm quá. Nhưng nếu nói đi Kê Gà nửa không là em quất ngay đó.

chào cả nhà sài gòn!mình chuẩn bị vào sài gòn ne?mong mọi ngươi đừng đón đường đánh nha?hhihi.mình hiền lắm na?đánh tội mình!hihi

mình bỏ học vào đi làm để lấy tiền đi du lịch sướng hơn đi học nhìu?mong mọi người ủng hộ chuyến đi của mình nha?vào lại gia nhập với đội sg?hehe

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,148
Latest member
thuocphathai
Back