What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 3)

Status
Not open for further replies.
Chào mọi người,đội đi Lý Sơn lên đường để hưởng ứng năm du lịch biển đảo.Nhất định khi lên đảo sẽ đánh dấu cái j` đấy,để trăm năm sau lỡ có biến còn có cái mà cãi về chủ quyền :D

@Ariel, Thienson : Anh nghĩ là có thể chắp bút được rồi đó. Cái khó là đoạn đầu thôi, sau đó ai biết gì tha hồ mà viết, hoặc có thể tổng hợp lại từ các bài đã có cũng chả sao, mục đích cuối cùng là cho mọi người biết thông tin về ĐN, QN.

@Kurakura : Bao giờ bảo vệ luận văn, có kịp về dự SN không ? Em chỉ cần mặc size M là không cần mặc quần rồi :D Khả năng mầu áo là đỏ để thống nhất với năm ngoái. Mầu ưu tiên thứ hai là mầu vàng mật ong.

1. Damanhtu size M
2. Rua85 size M
3. Polyme size L
4. Henry201 size M
5. Bình size M
6. Lâm size M
7. Kemiano size L
8. Gấu Kemiano size M
9. Lê Minh Phương size M
10. Kurakura size M
11. Ariel_yeu size S
12. Digicuong size L
13. Gấu Digicuong size S
................................
(ai đăng ký thì ghi tiếp vào)
Em nghĩ nếu được tự mỗi người chọn mỗi màu mà có thể mua được thì càng tốt, nhiều màu mà lên hình kỷ niệm thì ôi thôi rồi lun :D

@kemiano: Ôi, cái duyên cái số nó vồ lấy em đó chứ.
@rua: Anh nhớ em nhiều :)
Hà hà, thằng này nói sạo bà cố, Rùa năn nỉ ỷ ôi cả tiếng đồng hồ mời vô nhậu chim trời cá nước mà nói lại có 1 câu gọn lỏn "để anh hỏi anh Po có đi không đã" rồi im lun :)). Đừng tin nó Rùa ơi, tin anh đi: Vì em, anh có thể trèo đèo lội suối băng rừng qua núi, mai anh sẽ vào thăm em nếu...trời không mưa :D

Hà hà, thằng này nói sạo bà cố, Rùa năn nỉ ỷ ôi cả tiếng đồng hồ mời vô nhậu chim trời cá nước mà nói lại có 1 câu gọn lỏn "để anh hỏi anh Po có đi không đã" rồi im lun :)). Đừng tin nó Rùa ơi, tin anh đi: Vì em, anh có thể trèo đèo lội suối băng rừng qua núi, mai anh sẽ vào thăm em nếu...trời không mưa :D

He he ! Nghe có mùi rồi đây. Digicuong có giỏi thì làm xế cho em quả miền Tây tuần sau đi. Chỉ được cái chém gió !

Chào mọi người,đội đi Lý Sơn lên đường để hưởng ứng năm du lịch biển đảo.Nhất định khi lên đảo sẽ đánh dấu cái j` đấy,để trăm năm sau lỡ có biến còn có cái mà cãi về chủ quyền :D

Chúc đội Lý Sơn lên đường vui vẻ, bình an. 13h30 tập trung ở Trưng Vương hả ?

Đến Lý Sơn cố gắng xin lên cái đèn biển này, tha hồ mà đánh dấu nhá.

attachment.php

attachment.php

Đà Nẵng xây tầng 3
Giờ mình mới ghé qua
Thấy đang bàn sinh nhật
Vui quá, ha ha ha.

:)) :)) :))

Giang hồ hiểm ác quá. huhuuuuuuuuuuuuu

Em rùa vào phát anh em phượt đà thành nhộn nhạo ngay.
Đề nghị phương lm và digi tập trung vào chuyên môn tổ chức sinh nhật phượt đê, chuyện em rùa các chú xê ra để đấy anh giải quyết cho :D

Chiều nay LMP trước khi chia tay Đồng Hới được diện kiến bác Big Daddy và có mang 1 chai rượu ngâm Sâm Nam bác gửi tặng nhà PDN (2 chai nhưng em thử hàng 1chai uống kèm 1 thùng 333 :D). Thứ 2 đầu tuần LMP về nếu off rượu được off luôn nha mọi người. SN Phượt bác big daddy đã làm 1 topic rủ rê anh chị em Bắc Trung Bộ vào, hi vọng lại được giao tửu với bác lần nữa keke.
@Nhắn riêng em rùa: Em ơi đừng nghe anh kemiano nói, anh ở nhà quê có vợ rùi :p

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,074
190,387
Latest member
ddthluyen
Back