What's new

Rủ Rê, Tụ Tập Hội Đồng Hương Phượt Quảng Nam

hihihi...vậy là mọi người đồng ý rồi nhé, 1 chuyến "khám và phá" miền núi Quảng Nam : Nam Trà My, Nam Giang...vào dịp tết này nhé, đề nghị một anh chị "lão làng" của xứ Quảng Nôm đứng ra thâu tóm (tập hợp) mọi người chuẩn bị cho chuyến đi đầu tiên này hen. theo M thì mình giao lưu, làm quen với nhau trước rồi đi cũng hay lắm đó (qua yahoo, sdt, facebook j đó...)

Bỏ 1 phiếu cho anh Thiên Sơn !!!

Anh chả phải lão làng gì đâu em ui:D. Với cả anh thực tình cũng không muốn lập nên hội nhóm làm gì, hoàn toàn không cần thiết.

Anh chỉ mong Topic này là nơi anh em đã đang và sẽ đến xứ Quảng có thể trao đổi vài điều với nhau thôi.

Anh thienson đi xã Chơ-chun (xã mới tách ra từ La EE) ở Nam Giang chưa? Đoạn nào, xã nào khó khăn nhất ở QNam chỉ em với, khi nào đi alo cho e bu theo nhé!!

Định đi làm từ thiện hả em? Thế thì xã anh nghèo nhất nè, đoạn ngang nhà anh khó khăn nhất nè, hehe.

Ừ cũng lâu lắc rồi anh chưa lên lại Nam Giang, hay là sau 2.9 mấy anh em mình làm chuyến lòng vòng lên đó nhỉ?

Last edited:
@ bạn tia chop đen: Ngã tư Lê Lợi với Lý Tự Trọng có quán cafe nào đâu ta? Hay cái dãy quán cafe cóc phía trên mà mấy bác áo vàng hay ngồi buổi sáng?
Chắc bữa nào mình qua cafe với hội xe sói của bạn 1 bữa, có khi cho mình tham gia luôn nhé. Mình chạy 1 con 250 mà gia nhập hội Moto thì bị chê xe bé qúa, qua hội CD, 67 thì lại bị chê xe bự qúa, tủi thân về chơi với hội Lead, Spacy...:D thì bị chê xe nổ to qúa, hehe.
Mà nếu không ngại gì thì bạn để lại trên đây vài dòng thông tin cá nhân cho dễ xưng hô , chém gío nhá

ôi bồ kết Quảng Nam nhé, nếu có dịp, mình lại dẫn ku em ( từ lúc sinh ra đến giờ vẫn chưa về quê lần nào) phượt Quảng Nam 1 chuyến. mà cho em hỏi cái biển Tam Kỳ giờ vẫn hoang sơ chứ ạ? cách đây khá lâu có ghé về......

@ bạn tia chop đen: Ngã tư Lê Lợi với Lý Tự Trọng có quán cafe nào đâu ta? Hay cái dãy quán cafe cóc phía trên mà mấy bác áo vàng hay ngồi buổi sáng?
Chắc bữa nào mình qua cafe với hội xe sói của bạn 1 bữa, có khi cho mình tham gia luôn nhé. Mình chạy 1 con 250 mà gia nhập hội Moto thì bị chê xe bé qúa, qua hội CD, 67 thì lại bị chê xe bự qúa, tủi thân về chơi với hội Lead, Spacy...:D thì bị chê xe nổ to qúa, hehe.
Mà nếu không ngại gì thì bạn để lại trên đây vài dòng thông tin cá nhân cho dễ xưng hô , chém gío nhá

Okie, mình là Hải 35 tuổi làm việc cho cty bảo hiểm AIA Việt Nam, tụi mình hay tập hợp ngồi cafe cóc chỗ ngã tư lê lợi, lý tự trọng.Nếu có xế 250 tham gia thì càng vui, tụi mình hiện có 7 thành viên, cũng nhiều lứa tuổi, và công việc khác nhau ... Nếu rảnh thì ghé qua địa chỉ này nhé : http://www.wolf.vn/wolforum/topic1477.html. Bọn mình mê xe và thik đi chơi thăm thú các nơi nên tập hợp lại, tinh thần vui vẻ là chủ yếu thôi, hoan nghênh bạn tới cafe giao lưu.

Anh chả phải lão làng gì đâu em ui. Với cả anh thực tình cũng không muốn lập nên hội nhóm làm gì, hoàn toàn không cần thiết.

Anh chỉ mong Topic này là nơi anh em đã đang và sẽ đến xứ Quảng có thể trao đổi vài điều với nhau thôi.

hic, cho em giải thích tí nhé, em thì em thấy mọi người lên diễn đàn trao đổi, giao lưu với nhau vậy là hay quá rồi, còn nếu muốn tổ chức 1 chuyến phượt thì cần có sự tổ chức và chuẩn bị 1 tí, như là lên danh sách những người tham gia, địa điểm đến, tình hình suốt chuyến đi, phượt cụ, thức ăn, chổ ngủ...nên mới đề xuất ý kiến như vạy, chứ mà cứ lên diễn đàn, bàn hoài, bàn hoài mà ko kết lại thì chắc lâu lăm mới tổ chức được 1 chuyến đi. hihihi...
anh chị nào chỉ em cách trích dẫn lời của thành viên trong cái ô bọc quanh đi...

anh chị nào chỉ em cách trích dẫn lời của thành viên trong cái ô bọc quanh đi...

Ơ khi em nhấn nút trích dẫn bài viết thì phần nội dung bài cần trích dẫn đã được nằm trong 2 thẻ QUOTE rồi mà. Tất cả nội dung nằm giữa 2 thẻ đó khi hiển thị lên sẽ nằm trong cái ô bọc quanh:D như em mong muốn.

Tương tự khi copy đoạn văn bản nào đấy rồi chèn vào bài viết, nếu muốn nhấn mạnh đoạn đó hoặc muốn nó nằm riêng biệt với phần còn lại thì cứ gán cho nó cặp thẻ "
....
" ở 2 đầu.

Nhân tiện úp luôn vài tấm hình cho em xem rồi nhớ quê hương nè.:))

attachment.php

Bãi Rạng .

1 sớm cuối thu.

Trời trong xanh.

Biển trong veo.

Nhưng.

Không có ai.

Buông mái chèo.

Chỉ mình anh.

Chèo queo.:D

attachment.php

@ A.Thiên Sơn : Tiếp đi anh, xuất khuẩu thành thơ, sao dạo này lãng mạn thế không biết.
Uhf a coi khi nào được ae mình làm chuyến Nam Giang đi. :D

Mình tên Linh. Cũng là dân Quảng Nam, đang làm việc lanh quanh Đà Nẵng. MÌnh cũng có mấy chiến hữu hay "đi bụi" lắm nhưng lẻ tẻ. Hôm nào anh em tụ tập lại cafe 1 bữa thì ra trò ngay mà. Nếu anh em ủng hộ thì cho mình xin phép 1 lần gặp mặt đầu tiên nha!
SĐT mình là: 0914 332444
Y!M: linh3152
Hoặc anh em cho mình thông tin rồi hôm nào mình sẽ chủ động alo tụ tập mọi người nha!

@ A.Thiên Sơn : Tiếp đi anh, xuất khuẩu thành thơ, sao dạo này lãng mạn thế không biết.

Tiếp hả em :D

1 buổi sáng.

Trên bãi Rạng.

Trời thâm u.

Biển mang mang.

Sóng ầm ì.

Có 1 gã.

Nick Ma- sa

Ra:D thẫn thờ.

Bên gộp đá.

Nhớ em Rùa, hehe

attachment.php

Tiếp hả em :D

1 buổi sáng.

Trên bãi Rạng.

Trời thâm u.

Biển mang mang.

Sóng ầm ì.

Có 1 gã.

Nick Ma- sa

Ra:D thẫn thờ.

Bên gộp đá.

Nhớ em Rùa, hehe

attachment.php

Haizaaa, em đang mượn tiền và cái túi ngủ của anh Masara thì đương nhiên anh Masara fai nhớ rồi. Anh lại đụng vào nỗi đau của người khác là sao thế nhỉ?????? (NO)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back