What's new

Rủ Rê, Tụ Tập Hội Đồng Hương Phượt Quảng Nam

Không khí trầm lắng quá, mọi người đâu cả rồi, ey,mọi người tiện thể thì post luôn cái nick yahoo, địa chỉ facebook hoặc số điện thoại luôn nhé, có j tiện cho việc giao lưu làm quen í mà, My vẫn đang ấp ủ ý định rủ rê nhà mình khoảng mùng 5 -6 tết làm một chuyến lên Nam Trà My, hihi, chỉ là rủ rê vậy thôi chứ biết sức mình nên hoàn toàn không có ý định làm tổ chức hay đứng ra lãnh đạo j đâu nhé...
các bác cho thêm ý kiến nữa hỉ. Mem nào có kinh nghiệm phượt núi hoặc rành về vùng này hỗ trợ M với nghen. Cuối tuần vui vẻ nghen cả nhà !!!

Hey...! Đã Lau rồi mình mới lên diễn đàn phượt lại...cứ tưởng là Topic của mình đã chìm sâu trong giấc ngủ ..hehehee ai ngờ cũng lên tới trang thứ năm rồi cũng zui thiệt một lần nữa em cũng xin chân thành các anh chị các cô chú các bác đã ủng hộ nhiệt tinh...không biết tình hình nhà phượt chúng ta dạo này thế nào rồi nhỉ...sức khỏe công việc, học tập và gia đình thề nào nhỉ mong rằng tất cả đều ổn...!

Cuối Cùng thì suốt gần tháng trời nay giờ mới thấy được ánh nắng huhu(NO) trời nắng lên rồi chủng bị kiếm chuyến phiêu lưu đi chứ nhỉ ! ăn rồi núp bóng hoài :gun

My vẫn đang ấp ủ ý định rủ rê nhà mình khoảng mùng 5 -6 tết làm một chuyến lên Nam Trà My, hihi, chỉ là rủ rê vậy thôi chứ biết sức mình nên hoàn toàn không có ý định làm tổ chức hay đứng ra lãnh đạo j đâu nhé...

Nam Trà My hay Nam Giang, Tây Giang thì gần òm mà em? Tổ chức hay lãnh đạo gì chứ? Thỉnh thoảng anh vẫn 1 mình 1 ngựa sáng lên đó lang thang chiều lại về, cả đi lẫn về có hơn 100km chứ mấy!

Mem nào có kinh nghiệm phượt núi hoặc rành về vùng này hỗ trợ M với nghen. Cuối tuần vui vẻ nghen cả nhà !!!

Đầu năm anh thường dành cho chuyến đi xa nên chắc không tham gia với em được.
Có số đt anh ở trang trước nếu em cần hỗ trợ gì về miền núi xứ Quảnh alô anh sẽ giúp. Đảm bảo trong diễn đàn chả ai rành xứ Quảng hơn anh đâu! Keke

Đại Lộc mà ở chỗ mô rứa em?:D. Anh đi Đại Lộc suốt mà có thấy em nơi mô, hehe

Ây dà, tình hình là đường lên Nam Trà Mi bị tắc hoàn toàn tại đoạn thủy điện Tà Vi, chả biết các bác làm ăn kiểu gì mà thủy điện thì bé tí tẹo mà vừa mới tích nước là ngập con đường độc đạo luôn , hôm qua mình lặn lội lên tới đó rồi ngậm ngùi quay về, huhu

Last edited:
Đại Lộc mà ở chỗ mô rứa em?:D. Anh đi Đại Lộc suốt mà có thấy em nơi mô, hehe

Hi, e ở Đại Quang xã đó a thienson. A đi công tác ĐL chắc là đi đoạn dưới Thị trấn Ái Nghĩa rùi, e làm việc ở thị trấn. Khi nào a về Đại Lộc thì alo e: 0982120815 ạ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,184
189,945
Latest member
Karide
Back