What's new

[Chia sẻ] Rừng Nhơn Trạch - tình yêu Offroad trở lại

Cũng hơn một tháng rồi mới đi lại kể từ đợt Vinh Sang với nhóm phượt độp về. Làn này đi chung với mọi người ngoài trừ vài người quen còn lại đa phần là bạn mới nên cũng hơi ngại (tui biết ngại từ hồi nào ấy nhỉ). Thật sự giai đoạn vừa rồi là một thời gian khó khăn với bản thân mình, mọi thứ như sụp đổ dưới chân từ công việc, gia đình, bạn bè. Giai đoạn đó mình bị mất cân bằng nghiêm trọng nên phải nghỉ một thời gian để lấy lại cân bằng trong cuộc sống. Đến thời điểm này mọi thứ đã khá hơn nên mới quyết định đi lại nhưng sẽ hạn chế lại để không bị tình trạng như vậy nữa.
Chuyến này đi với mọi người thật vui, lâu rồi không offroad đã thế mặc dù mình chơi touring nhưng đúng là đã máu rồi thì đừng hỏi bố cháu là ai, cung đường quá tuyệt nhưng do không chuẩn bị thiết bị trước nên chỉ chụp được một vài pha hành động thôi chứ không kịp quay lại cảnh mọi người vừa chạy vừa la hét và văng nước tung tóe lên. Hy vọng nhà vòng vòng luôn có những chuyến đi tuyệt vời như thế này.

Khuyến mãi mọi người clip Vòng vòng style vì hôm đó có một bạn là người hàn đạp chung với nhóm.
[video=youtube;eBvcvmnLRXI]http://www.youtube.com/watch?v=eBvcvmnLRXI[/video]

Nhóm VVSG sinh hoạt bên diễn đàn khác có gì mình sẽ nhắn qua cho bạn vì dù sao cũng phải nể mặt các bác trong BĐH.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,566
191,423
Latest member
dothinh06
Back