What's new

[Đã đi] Rừng quốc gia Chư Mom Ray - Ngã ba Đông Dương - Măng Đen 01.01.2011

Status
Not open for further replies.
ĐÃ CHỐT ĐOÀN.

Trong hành trình Trà Sư, manh nha kế hoạch. Off xong Trà Sư, có thêm 1 chuyến đi được hình thành.

Hành trình: 01.01.2011 - 03.01.2011

Tối 31.12: Lên xe CLC đi Kontum.
01.01 Xe máy tham quan Kontum - Chư Mom Ray
02.01 Chư Mom Ray - Ngã Ba Đông Dương - Kontum - Măng Đen
03.01 Măng Đen - Kontum - lên xe CLC về Sài Gòn.
04.01 Có mặt tại Sài Gòn. Ai đi học cứ đi học, ai đi làm cứ đi làm, ai về nhà ngủ xin cũng cứ tự nhiên.

Đường đèo quanh co, gần 300 km chạy xe máy => Xế phải vững tay lái.
Ưu tiên tuyển xế hoặc ôm đã có xế - Ko tuyển ôm ko có xế.

Chi phí khoảng 900.000 vnđ - đã bao gồm vé xe CLC khứ hồi SGN - Kontum.

Kẻ chỉ được mỗi cái thích đi chơi nhấp chuột, gõ phím mở topic để đoàn thuận tiện bàn bạc,

Phương Hoàng

Last edited:
Tks mọi người đã chúc mừng nhá, cảm động quá, ví như sinh nhật ngay lúc mình đi thì vui biết mấy nhỉ. Hôm nay matkieng được tặng áo, giày, dây nịt, tiền từ cty, hahaha...
Tianyi ngày mai đến đứng trước indovina bank phone cho a, a sẽ dắt "vợ lớn"a ra giao cho e. Xie Xie.

Tianyi ngày mai đến đứng trước indovina bank phone cho a, a sẽ dắt "vợ lớn"a ra giao cho e. Xie Xie.

To matkieng : Ok anh, mai chắc e sẽ ra sớm, khoảng 7h30-8h, hehe, e nhờ người quen chở lên nên phải đi sớm để họ còn đi làm...

E mới tiễn bạn Đăkbla về KT trước để chuẩn bị cho đoàn và bạn Đăkbla nhờ e nhắn mọi người mau mau lên với bạn ấy, hihi...bạn ấy cũng háo hức chờ mọi người lắm.

Tiện thể e cũng đã gặp gỡ, giao lưu và tiễn đoàn của bạn Kiengio tại bến xe, mọi người rất hồ hởi và chúc đoàn chúng ta lên đường may mắn, thành công và chụp nhiều hình để share cho họ. E cũng đã đại diện chúc đoàn của Kiengio có chuyến đi thành công. Nói thật e thấy họ đi mà chỉ muốn đoàn mình cũng đi luôn hôm nay...hihi...mong ngày mai lắm.

Cho mẹ con chị watersea đi chung chứ, ai nỡ chia rẽ mẹ con như thế. Matkieng 1 hoặc 3 sẽ đi với a Trung cao, hoặc là e chị Vân sẽ đi với Trung cao.
Cám ơm bạn Buonho nha,biết hôm nay là sinh nhật mình...hahaaha. Hồi sáng giờ nhận được quà và lời chúc mùng nhiều nên vui lắm, chú năm ngoái buồn hiu hà.

Anh thì sao cũng đc... Ai lên ngồi thì chở thôi....Quan trọng là share "xiền" linh tinh là uki rùi!!!...He he...!!!
Mai khảo sát KT trc, chuẩn bị đón đoàn mình lên...He he!!!

Đúng rồi a Trung ơi, xế và ôm phải share cho nó công bằng , đi như thế mới vui. Chắc a Trung kì này hộ tống e chị Vân đi, ngồi sau có mỹ nữ chạy nó mới bốc. Chứ 2 matkieng mà ngồi sau a thì chắc chạy ko nổi,,hahahahahhaahha.

Ah, mọi người ai có máy nghe nhạc phát tiếng lơn thì chiều nay mang theo nha( thâu bài Happy new year dùm e luôn ạh), vì máy matkieng kiểm tra lại thì thấy bị tuột pin mau lắm, hơn 1 h là hết pin rồi. Nên quăng e nó ở nhà cho rãnh tay.

Matkieng đã gởi vợ già hồi sáng nay cho Tianyi rồi, xăng gần bằng số 0 ? ko biết Tianyi chạy tới được nơi ko nữa,hehehehe.... Đồ đạc đã chuẩn bọ tất, bây giờ chĩ có việc là dán tiếp 3 cây cờ cho đoàn.

To chị VÂn: chiều nay nhớ mang theo cờ màu xanh nhé, e đem theo giấy dạ quang dán lên nhé....

Sáng nay cuối năm rồi, thật lu bu công việc. Trong tâm trạng rối bời vì họp hành và các thể loại báo cáo linh tinh, chúc các bác đã đi tiền trạm, các bạn hậu cần, các chú sắp đi (trong đó có em ;)) may mắn, khỏe khoắn :D. Let's enjoy!!!

Nhà mình gần nè (Khu sân bay - gần ngã ba đường Hồng Hà ) . PM địa chỉ mình qua đón .:D

Mới có 3 người còn ai nữa " mại vô " làm quả taxi MaiLinh 7 chỗ cho nó máu .

Mai đi rồi - hồi hộp quá .

Chị ơi, em ở chỗ 172 Hai Bà Trưng, cũng đang tính nhảy xe ôm hoặc taxi ra đó. Nếu tiện thì cho em ké với, thêm người thêm đông "mại zô" luôn :D

E đã lấy đủ 21 vé cho mọi người, chiêu nay mọi người tập trung ở bến xe iền Đông nha trước 5h30 nha, đoàn mình đông nên phải cố gắn đúng giờ, tập trung ngay cổng chính (đối diện là cái hồ nước có bức tượng cá heo, rồi e sẽ dẫn mọi người ra xe.

Các bạn mang xe ra sớm lúc 11h30,gọi cho Tianyi nhé vì lúc đó mình cũng đang túc trực trên đó, xe máy vào ở cổng số 2 (nhớ nói mang xe gởi về quê, phí là 10k),mang theo giấy tờ xe, sau đó có thể về hoặc ngồi lại cafe với e đến chiều rồi đi luôn..hehe

E đã lấy đủ 21 vé cho mọi người, chiêu nay mọi người tập trung ở bến xe iền Đông nha trước 5h30 nha, đoàn mình đông nên phải cố gắn đúng giờ, tập trung ngay cổng chính (đối diện là cái hồ nước có bức tượng cá heo, rồi e sẽ dẫn mọi người ra xe.

Các bạn mang xe ra sớm lúc 11h30,gọi cho Tianyi nhé vì lúc đó mình cũng đang túc trực trên đó, xe máy vào ở cổng số 2 (nhớ nói mang xe gởi về quê, phí là 10k),mang theo giấy tờ xe, sau đó có thể về hoặc ngồi lại cafe với e đến chiều rồi đi luôn..hehe

Có nên gửi trước cho em mấy cái lều và túi ko nhỉ ?

Cổng số 2 là cổng đường nào ?

Có ai đi trên cung đường Trần Hưng Đạo, Chợ Bến Thành không ?
Định đi taxi 7 chỗ.
Mình ở Quận 8, đi lúc 4h30
Có gì liên lạc qua điện thoại.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,919
190,265
Latest member
sao_store