What's new

[Chia sẻ] Ruồi đi nhảy dù và tự sướng ^_^ !

Vinh Pham

Độp thủ
Lão ruồi đi học nhảy dù mà không rủ rê gì cả, chắc phải để dành tiền để tháng 9 đăng ký làm một chuyến quá.

hoangduy254

Phượt thủ
Bị cận có nhảy dù được không bác Ruồi. Nếu được thì có lẽ em góp tiền làm một chuyến :)

heaven

Phượt thủ
Bị cận có nhảy dù được không bác Ruồi. Nếu được thì có lẽ em góp tiền làm một chuyến :)
Em cùng câu hỏi với bạn này...
Vướng cái kinh 7 độ chả chơi thể thao được gì. Chán :(

StBu

Phượt tử
Thật sự là e chỉ thích cái cảm giác có dù rồi lơ lửng không trung thôi . Chứ em sợ phải nhảy khi chưa bung dù lắm. Nghĩ đã thấy rùng mình !

Last edited by a moderator:

doi_phieu_du

Phượt thủ
Mình khi xưa bị bệnh tim bẩm sinh , nhưng giờ đã mổ rồi không biết chơi món này được không nhỉ , sợ giữa chừng bị ép tim hay gì thì khổ ...

nguyentrung167

Phượt tử
cảm giác chắc đã lắm đây, e chơi ba cái cảm giác mạnh còn thấy ớn ớn, chắc cái này cảm giác là cực mạnh đây, hixhix

cuongctv497

Phượt thủ
Cũng muốn tham gia nhưng có thắc mắc duy nhất của em (em nghĩ là cũng của nhiều bạn khác nữa): Nếu dù không bung ra thì sao hả bác :D

foolishbeat

Phượt thủ
Cũng muốn tham gia nhưng có thắc mắc duy nhất của em (em nghĩ là cũng của nhiều bạn khác nữa): Nếu dù không bung ra thì sao hả bác :D
Trời dễ thế mà cũng hỏi. =)) Thử lấy miếng đậu hũ non tung lên rồi cho nó rơi xuống đất xem.

Ruồi

Tép riu
Miễn khám sức khoẻ qua được là ai cũng chơi được hết ! Nhìn vậy chứ mấy cô gái nhảy xong rồi lại đòi nhảy tiếp nữa đó !