What's new

Sách yêu thương - 31/07/2011 - thảo cầm viên sài gòn

Đang muốn làm 1 chương trình sách như này cho các em ở làng chài Văn Môn mà xem chừng khó quá. Không kiếm đâu ra nguồn :(

Làng chài Văn Môn này ở đâu hả bạn Haibara? Nếu ở miền bắc thì bạn thử tìm mấy nhà sách hoặc nhà xuất bản ngoài đó xem sao. Nói chung là cũng phải lăn lộn mới tìm được nguồn tài trợ bạn ạ.

Làng chài Văn Môn này ở đâu hả bạn Haibara? Nếu ở miền bắc thì bạn thử tìm mấy nhà sách hoặc nhà xuất bản ngoài đó xem sao. Nói chung là cũng phải lăn lộn mới tìm được nguồn tài trợ bạn ạ.
Là một làng chài thuộc xã Vũ Vân - Vũ Thư - Thái Bình (gần bệnh viện phong Văn Môn). Có lẽ ngay thời gian tới mình sẽ bắt tay vào việc ^^. Cảm ơn nhiều nhé!

Chúc Haibara thành công nhé. Mình sẽ hỏi thử giúp bạn một số nguồn tài trợ sách khi bạn có chương trình cụ thể.

rất ý nghĩa, sẽ cố gắng đến và chung sức :)

Cám ơn bạn đã quan tâm, nhưng chương trình này đã hoàn thành từ 31 tháng 7 năm 2011 rồi. Nếu bạn vẫn còn sách truyện cũ thì gửi cho mình nhé vì mình sẽ tham gia một chương trình thiện nguyện tại Cần Thơ vào 01/06/2013. Chương trình rất đang cần sách, truyện cho lứa tuổi tiểu học. :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back