What's new

Sài Gòn ai cũng có hòn!!! Thông tin và Danh sách Trang 1

Status
Not open for further replies.
Móc khóa, móc khóa, móc móc...khóa...:))

Xì pam, xì pam, xì xì...pam...

@ báo trước để các bạn Sài Goòng biết nhá : hôm qua bạn LE đã nộp tiền đi ọp Thung Nai trước lúc lên máy bay rồi ! Chả tin được đâu :shrug:

Off ở đâu cũng là off Phượt hết!!! con Su té đi! vớ va vớ vẩn cho mày ghép đôi với tichuot giờ! :))

Off ở đâu cũng là off Phượt hết!!! con Su té đi! vớ va vớ vẩn cho mày ghép đôi với tichuot giờ! :))

Bộ muốn là được à? Xin lỗi đời đê =)).

Ném đá mạnh vào các bác ơi. SG gì mà yếu thế nhở :LL

20:00 đêm nay sẽ có số TK... he he hồi hộp đến phút chót...

Anh em tiếp tục ghi đề ...à nhầm... ghi tên đê!!

20:00 đêm nay sẽ có số TK... he he hồi hộp đến phút chót...

Anh em tiếp tục ghi đề ...à nhầm... ghi tên đê!!

TK mà liên quan tới LE thì bà con cẩn thận nhá !
Bạn í đang thèm đi Tạng, lơ mơ dồn tiền ọp làm vài điểm đới !(NO)

Kẹt òy, kẹt òy, tiếc wa'

Ngày ấy thì tớ chắc đang đến Kontum gồi. Đi xiên dzịt. Chương trình cũng chẩn bị lâu òy, xuất phát từ SG ngày 20-8, bằng xe máy.

Gọi là xiên dzịt, nhưng thật ra là đi vòng quanh VN, dự định sẽ về lại SG kịp ăn Tết Trung Thu...

Tớ chỉ có thể tham gia được nếu (0,001 %) hoãn chuyến này. Mà hoãn thì nó lại dồn toa sang các chuyến khác.

Hôm 7-7 tớ cũng tự off cháo, dzồi nửa đêm dựng phắt dậy thảo một bài diễn tấu chào mừng phượt tròn 2 tuổi (bài còn ghi rõ ngày giờ post nên sẽ thấy là vào khoảng 2-3 giờ sáng gì đó. Nhớ đến nhau là mừng.

Chúc pà kon off dzui dzẻ nha và hẹn ngày tái nạm :D

-----

P/S: tớ nhận được vài tin nhắn về vụ off này, nên giả nhời chung tại đây cho tiện. Trong lúc chưn đau bối dối, có điều chi không phải thì rất mong được niệm tình tha thứ. Chúc vui vẻ.

Bác Dudi dời xiên dzịt lại đi. Bác ngày rộng tháng dài mờ, có book j trước đâu!

Ờ thì ném cho phát đá, sami đi mang theo cần câu cá, bà con nhớ ủng hộ ít rổ rá để mà làm cá.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back