What's new

Sài Gòn ai cũng có hòn!!! Thông tin và Danh sách Trang 1

Status
Not open for further replies.
Thằng kcu này sao mà khó tính thế. X( Pà kon ráng đăng ký thêm cho đủ 30 mạng mới hoành tráng. Nhanh lên các bạn ơi.(c)

Note: xin mời tất cả các ACE chiều nay lúc 16h00 tại cà phê Sinh viên góc đường Nguyễn Thông - Ngô Thời Nhiệm để off 1 phát và phân công nhiệm vụ.

hix, em cũng muốn đi để làm quen trước, nhg 16h00 thì em bó tay rồi, cty em 17h30 mới hết giờ, mờ việc của em chắc phải loanh quanh tới 18h mới rời khỏi cty được quá :(

Thằng kcu này sao mà khó tính thế. X( Pà kon ráng đăng ký thêm cho đủ 30 mạng mới hoành tráng. Nhanh lên các bạn ơi.(c)

@ Samurai: weo câm gia đình bạn. Hôm nay bạn chuyển tiền cho bạn Acc nhé.
@ All: Tớ sẽ chốt danh sách vào lúc 16h00 hôm nay và căn cứ vào danh sách tớ sẽ phân bổ xế và ôm { tránh tình trạng 2 đứa con gái or 2 thằng đực rựa đi chung xe =))}. Nhưng để làm được điều đó các bạn cho mình biết các bạn có thể xuất phát từ Sài gòn lúc mấy giờ ?
- Lúc 8h00 ngày 22 - 8
- Lúc 13h00 ngày 22 - 8
Tấc cả tập trung tại cây Petrolimex ngay ngã 4 Hàng Xanh.

@ Barandom: Anh lên cung đường và bản đồ hướng dẫn cho anh chị em nhé.

Note: xin mời tất cả các ACE chiều nay lúc 16h00 tại cà phê Sinh viên góc đường Nguyễn Thông - Ngô Thời Nhiệm để off 1 phát và phân công nhiệm vụ.

1/- Đề nghị xác định lại 16h00 hay 18h00 .

16h00 là quá sớm không tập trung được, chả lẽ ngồi luôn từ 16h00 đến 21h00 .

2/- Đề nghị nghiên cứu lại phương án sáng tập trung lúc 6h30 vì tập trung lúc 8h00 thì khó đến được Trị An lúc 10h00 . Tập trung lúc 6h30 sẽ đi được đường 768 mát mẽ, không xe, không bụi có nhiều cảnh đẹp hấp dẫn hơn. Nếu đi 8h00 chỉ có 01 phương án duy nhất là QL1a + 767 nhiều xe, nhiều bụi và nhiều CA .

hix, em cũng muốn đi để làm quen trước, nhg 16h00 thì em bó tay rồi, cty em 17h30 mới hết giờ, mờ việc của em chắc phải loanh quanh tới 18h mới rời khỏi cty được quá :(

Chắc Tichuot nhầm 1 chút: 18h phù hợp nhất vì đi làm ra ghé luôn.

Mình sẽ đi trễ, có bạn nào đăng ký đi trễ cùng ko?
Hôm nay đi xuống Đồng Trường nhậu, có ra đảo Ó thăm lun và có 1 số ý kiến sau:
1. Game show nên tổ chức bên Đồng Trường, còn ăn ngủ nghỉ thì trên Ó.
2. Trên đảo Ó nhiều, rất nhiều rau ngót và rau càng cua, đề nghị BTC mua thịt bò và dấm, chanh, hành ta để làm món càng cua dầu dấm. Cái này chị em cố gắng hái hái nhìu nhìu nha.
3. Khoảng 30 người thì chỉ cần làm 1 con heo rừng chừng 20kg up, 25kg down là đủ anh em no say, ko nên mua thêm gà vì gà đã bị xử lý kiểu: mua gà đất liền bán gà giá đảo.
4. Nếu anh em chị em nào có người nhà bị sỏi thận thì trên đảo Ó cũng rất rẩt nhiều kim tiền thảo, có thể hái về để người nhà sắc uống chữa bệnh. Rất hiệu quả đó nha.
5. Nếu bạn nào có máu đam mê câu kéo, vui lòng ko nên mang cần câu làm gì. Mùa này nước đục, câu ko có cá. Nhưng nếu mua trùng (giun) và cần câu cắm, chúng ta có thể có cá trê để nướng. Nhớ mang đèn soi đêm nhé.
Có ai hỏi gì thêm ko?
Thân

Cảm ơn Sami đóng góp ý kiến:
Theo mình nên gom hết thảy lên đảo Ó vì sẽ phát sinh chi phí nếu làm bên Đồng Trường, hơn nữa ace sẽ thoải mái hơn khi chỉ có "ta với ta".
Nhất trí vụ heo và bò
Sami tổ chức thi/chơi liên quan đến câu/lưới cá tại đảo Ó cho mọi người cùng tham gia nhé. Thân

Zo ri vì sáng đầu tuần còn gà mờ quá nên 2 con số cứ nhầm lẫn với nhau. Hay là mình đã có tuổi ;).

Bọn em đi trước lúc 6h anh Rắn ơi. Con đường đó em nghiên cứu kỹ rồi, công an ít lắm chỉ có vài đứa đứng hà. :))

Mọi người chiều nay có mặt đúng giờ nhé.

Chào các bạn,
May quá, bạn phuongnh đã đóng tiền giúp em rồi, cuối tuần là em chả online được nên không nắm được tình hình thế nào hihihi.
Chiều nay em cũng không ra offline được với các bạn nên các bạn cứ chia việc ra, việc nào khó khăn cứ để phần em, không biết làm thì em hỏi hehe, riêng việc mổ heo hay mấu nướng thì em chịu nhé.
Nhất trí với ý kiến của bạn bigminh, chỉ chơi ở đảo thôi, làm robinson mới sướng ạh.
sau buổi off chiều nay bạn nào thông kê lại xem các thành viên cần đem theo gì và làm gì nhé, không thì em cứ vô tư chả đem gì đâu. :)

Cảm ơn Sami đóng góp ý kiến:
Theo mình nên gom hết thảy lên đảo Ó vì sẽ phát sinh chi phí nếu làm bên Đồng Trường, hơn nữa ace sẽ thoải mái hơn khi chỉ có "ta với ta".
Nhất trí vụ heo và bò
Sami tổ chức thi/chơi liên quan đến câu/lưới cá tại đảo Ó cho mọi người cùng tham gia nhé. Thân

Hi bác Big,
Đồng Trường ở đây em nói là Đảo Đồng Trường (bên nuôi heo đấy) chứ ko phải ở đất liền.
Câu cá khó lém, nước đục ngàu, lên cao rồi bác ạ. Để em câu cho vui thôi.
Thân

anh/ chị nào biết địa chỉ chính xác của cafe sinh viên gì đó thì chỉ em với ạ, để em check bản đồ trước, nếu được chiều em sẽ ghé tham gia off xem có việc gì cho em làm không ạ ;)

Chà, off cafe chiều nay Tôi bận đám cưới rồi, chắc không đến được. Theo dỏi tin tức của BTC.

anh/ chị nào biết địa chỉ chính xác của cafe sinh viên gì đó thì chỉ em với ạ, để em check bản đồ trước, nếu được chiều em sẽ ghé tham gia off xem có việc gì cho em làm không ạ ;)

Bạn biết Bệnh viện Da Liễu không :)) ? hỏi người ta đến đó, và chạy theo con đường Nguyễn Thông tới ngã 4 : Nguyễn Thông và Ngô thời Nhiệm thì nó nằm ngay chổ đó .

• Like
Reactions: rei
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,642
190,155
Latest member
ncvinh123
Back